Star Wars The Force Unleashed

Cửa hàng game Nintendo nShop

fRenzy

Nấm nhỏ

Rom information:
Rom ID: 2661
Thể loại : Action
Tên Rom: Star Wars The Force Unleashed
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 512Mbit
Phát triển : n-Space
Phát hành : LucasArts
Filesize : 64MB

Link download:
Romulation
File Factory
Qshare.com

Screenshot

Nội dung
LucasArts tiếp tục dòng game với Star Wars The Force Unleashed, bạn sẽ vào vai Darth Vader tập sự bí mật. Dark Lord của người Sith sẽ huấn luyện bạn sử dụng thanh kiếm lightsaber (Đặc trưng của Jedi) và điểu khiển năng lượng siêu nhiên. Bạn sẽ đứng giữa hai con đường, trở thành một người bảo vệ hòa bình, đấu tranh vì công lý hay là gia nhập vào lực lượng tội ác Vader của Sith? Câu truyện sẽ nằm ở giữa hai chương III (Revenge of the Sith) và IV (A New Hope)

Vintendo

Nấm nhỏ
Công thức dành cho trò này : Đồ họa tạm + Âm thanh nhàm + Lỗi giật hình = Star Wars The Force Unleashed ............

troy28790

Banned
trò này dùng bút hay nút nhỉ
thằng thiết kế ngu si cực kì
nút để di chuyển,trong khi đó đánh và nhảy dùng bút.Mà chúng ta là người ko fải thú nên làm sao có thể phân mắt làm 2 để nhìn màn hình trên và dưới,do đó đánh và nhảy,dùng fép cứ loạn cả lên,còn nếu lo nhìn màn hình dưới thì chả thấy trên để mà điều khiển

fRenzy

Nấm nhỏ
thằng thiết kế ngu si cực kì
nút để di chuyển,trong khi đó đánh và nhảy dùng bút.Mà chúng ta là người ko fải thú nên làm sao có thể phân mắt làm 2 để nhìn màn hình trên và dưới,do đó đánh và nhảy,dùng fép cứ loạn cả lên,còn nếu lo nhìn màn hình dưới thì chả thấy trên để mà điều khiển
Ôi, thật là thê thảm cho LucasArts khi có đứa con dị tật của mình bị nói quá đúng như thế này :em25:

đâu có! cái này mình có lâu rồi mà! hồi trước vào mấy trang photofun có nhiều lắm.
Mà đang bàn về game sao lại tám về ava của mình vậy:em04:

LucasArts phân biệt!!!!!!!!!!!!!!!! trên PSP là hot game,DS thì.....Vì 1 nintendovn trong sạch và vững mạnh,ko dùng từ ngữ kém văn hóa :)) 3 chấm cho nó trừu tượng =))

PSP cũng chả j lắm đâu, chỉ có trên PS3 và X360 là đc đc ti tí. Trừ 2 bản trên next-gen(ko tính Wii) còn lại do chú Krome làm nên cứ lởm lởm thế nào

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN