Kirby: Super Star Ultra

Cửa hàng game Nintendo nShop

fRenzy

Nấm nhỏ

Rom information:
Rom ID: 2696
Thể loại : Action
Tên Rom: Kirby: Super Star Ultra
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 1024Mbit
Phát triển : Nintendo
Phát hành : Nintendo
Filesize : 128MB

Link download:
MEDIAFIRE(ver USA) - MEDIAFIRE(ver EURO)
MEGAUPLOAD(ver EURO)

Screenshot

Nội dung
Lần này Kirby Star Ultra sẽ nối bước bật đàn anh trên hệ máy Nintendo DS, tiếp bước loạt game Kirby đáng yêu mọi thời đại. Đặc điểm của phiên bản lần này là hệ thống đồ họa được trâu chuốt kỹ hơn, những đoạn cắt cảnh được dựng hoàn toàn bằng những đoạn phim "Anime". Với nhiều cuộc khám phá đang chờ bạn mở ra. Với lối chơi giống như ở bản cũ, ngoài chạy, làm bong bóng, sao chép thuộc tính và sử dụng Helpers để đánh King Dede và Meta Knight. Những chế độ mới như "Revenge of the King" và "Meta Knight Ultra" đang đợi bạn, song hành với chế độ ở phiên bản cũ như The Great Cave Ofensive và Milky Way Wishes. Ngay trên cùng của mục chính, bạn sẽ thấy 3 mini-games sử dụng chế độ cảm ứng của Nintendo DS, bạn có thể chơi cùng với 3 người bạn của mình thông qua dịch vụ DS Download Play của Nintendo. Không chỉ thế, người chơi có thể chơi phiêu lưu ở thể giới Kirby cùng với bạn mình thông qua chế độ Wireless nội bộ (Không phải WFC nhé).

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Hết dễ thương rồi :((,chơi Squeak Squad(mới cóp) thấy bạo lực quá còn bản này thì...(Ném shuriken dính vào target :().
Bác frEnzy săn ghê quá :|,định post nhưng lúc đó đang ngủ :((.

espeon

V.I.P Member
Cảm nhận cá nhân sau 10 phút chơi

\:D/ Game đỉnh \:D/

-Đồ họa đẹp hơn, hình ảnh cũng to hơn 1 chút ( Squeak Squad < Bản này < Canvas Curse :) ).
-Ability vẫn là thế mạnh tuyệt đối của Kirby, dễ thấy là cái Ability nhàm chán gần nhất game là Beam bây giờ có đến 4 5 kiểu ra đòn khác nhau 8-}
-Bây giờ mất máu thì ability ko bay mất nữa :D
- Các bản trước ấn Y ( hoặc Select ) thì ability sẽ "nhảy" ra khỏi người trong hình dạng ngôi sao, bản này thì sẽ nhảy ra 1 "đệ" với ability đấy ra đi cùng mình \:D/ AI của đệ rất linh hoạt, thậm chí mạnh hơn cả mình :))

troy28790

Banned
cái này hay đó có đệ tử đi theo hộ tống,nói thiệt thằng này hơi ngon đó nhìu lúc đánh trùm mình cứ bay bay cho nó đánh,lúc nó chết nhìn trùm còn xíu máu thế là vô xực lun
mà lúc đệ tử biến thành bánh xe mình nhảy lên người nó được đó trò cõng thầy đi chơi

Chơi đến phần tìm mấy cái hòm hình như 60 cái,vậy không đủ 60 cái có qua đc không tại vì nhiều cái không lấy đc

hình như chơi qua phần tìm hòm này mơi chơi tiếp đc mấy phần kia có phải không ai chỉ với

Chơi đến phần tìm mấy cái hòm hình như 60 cái,vậy không đủ 60 cái có qua đc không tại vì nhiều cái không lấy đc

hình như chơi qua phần tìm hòm này mơi chơi tiếp đc mấy phần kia có phải không ai chỉ với
Phải tìm đủ 60 cái mới qua được màn này, nếu không tìm hết được thì bạn vẫn có thể chơi phần khác.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN