Shaun the Sheep

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cyberhunter

V.I.P Member

Rom information:
Rom ID: 2708
Thể loại : Adventure
Tên Rom: Shaun the Sheep
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 256Mbit
Phát triển : Xenophobia
Phát hành : D3Publisher, Art
Filesize : 10.3 MB

Link download:
Download

Screenshot

Nội dung
Các bạn nhỏ nào mà coi disney chắc cũng ko còn lạ gì tựa game này nhỉ. Trong game, bạn sẽ đóng vai chú cừu Shaun dễ thương trong cuộc hành trình tìm kiếm, tập hợp tất cả những chú cừu còn lại trước khi ông chủ đất sét về :))

có khi nào vừa đếm vừa xếp thì lăn quay ra ngủ ko nhỉ :-@
P/s: hồi trước nghe ai bày khó ngủ thì đếm từ 1 tới 100 là ngủ được liền,đếm tới mấy trăm mà chả thấy chả tác dụng j.Bác nào xài được chiêu này thì chỉ em bí quyết với:em04:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
mua cuộn video có cừu nhảy qua nhảy lại á đếm hồi ngủ tức thì:))
phim shaun the sheep này cũng tíu coi giải trí dc:D

espeon

V.I.P Member
Shaun the sheep mình cho hoạt hình là đỉnh nhất Disney Channel đấy, cả phim ko có ai nói 1 câu nào :))
Làm phim đất sét này phải chụp ảnh từng cử động một và cho vào frame, 1 phút cử động khá mượt mà thì phải chụp khoảng 1000 ảnh @_@ ( mắt người chộp được 24 hình/giây mà :D ), ko biết cả 1 series như thế làm mất bao lâu nhỉ 8->

cái phim đó 1 s không tới 24 hình đâu, chỉ khoảng < 10 hình thôi. Nhưng mà đúng là làm cũng công phu thiệt.
có khi nào vừa đếm vừa xếp thì lăn quay ra ngủ ko nhỉ
P/s: hồi trước nghe ai bày khó ngủ thì đếm từ 1 tới 100 là ngủ được liền,đếm tới mấy trăm mà chả thấy chả tác dụng j.Bác nào xài được chiêu này thì chỉ em bí quyết với
Hình như ngoài tiệm thuốc tây thuốc ngủ cũng không mắc lắm đâu :)

máy ds của mình hệ Japan...cho mình hỏi mình dow game này nó gi rõ là English, thế nhưg chơi lại bật lên toàn tiếg Nhật...
có bạn nào có bản tiếg Anh xem dùm mình chỉnh lại ngôn ngữ chỗ nào thiì chỉ mình nha. thanks nhiều áh...

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
mua cuộn video có cừu nhảy qua nhảy lại á đếm hồi ngủ tức thì:))
phim shaun the sheep này cũng tíu coi giải trí dc:D
nói cứ như bác, sợ ban đêm, bác kia mua băng video cừu nhảy về xem mỗi đêm, lúc đầu mấy con cừu nhảy chậm , về sau nó nhảy nhanh, sợ người coi hứng quá ngồi dậy quyết tâm đếm đến hết thì có ăn vạ---> càng khó ngủ hơn, nói chung muốn ngủ nghe nhạc không lời hoặc nghe mấy bài rap việt nhảm nhảm là ngu ngay đó mà

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN