Line Rider 2: Unbound

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rom information:
Rom ID: 2717
Thể loại : Puzzle
Tên Rom: Line Rider 2: Unbound
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 512Mbit
Phát triển : inXile entertainment
Phát hành : Genius Products
Filesize : 64MB

Link download:
Megaupload

Screenshot

Nội dung
Line Rider cho bạn vẽ và tạo đường đi cho người trượt tuyết ảo cho đến khi... anh ta trượt té.

IGN: 7.7
Gamespot: 7

Trò này hay lắm nè:clap2[1]: 1 thời mê mẩn trên PPC :clap2[1]:

@thaytroilaloan: avatar đó được để hở:em04: phản cảm quá:em22:

Line Rider xuất phát từ 1 loại flash games thú vị trên hệ máy PC, games dc games thủ đánh giá là 1 trong những games dễ ghiền nhất. Với cách chơi đơn giản và dản dị, cái nhìn đầu tiên khi bạn thấy trên màn hình games là 1 tờ giấy trắng, bạn chỉ cần vẽ những đường đi chó nhân vật của mình trượt theo ko gặp trở ngại là được. Chỉ cần bạn tiến sâu hơn vào games thì chắc chắn bạn sẽ mê say với game này. Đây có thể cho là game đơn giản và ko cần đầu tư nhiều, vẫn rất thành công trên các hệ máy Wii, MOB, PC. InXile đã nâng cấp hình ảnh của phiên bản lần này lên đáng kể, nhìn thực sự đẹp hơn trên PC

Rom info:
Rom ID: 2717Thể loại : Puzzle
Tên Rom: Line Rider 2: Unbound
Ngôn ngữ: English
Phát triển : inXile entertainment
Phát hành : Genius Products
Filesize : 64MB

Download:
filefactory:Down
s1.qshare:Down
uploaded:Down

SS:

ptanhkhoa

V.I.P Member
Trước hết, bài này đã được post rồi, trước khi post một game, bạn phải coi trước game đó post hay chưa cập nhập trong danh sách list ( của Ashley ). Game Jackass của bạn này cũng đã post rồi nên mới gộp lại
Thứ 2, một số game bạn post còn thiếu nội dung sơ lược, cần điều chỉnh.
Bạn nên xem lại mục nội quy ở box rominfo để hiểu kỹ thêm. Nếu không sẽ bị cảnh cáo đấy ^"^
Nội quy

Trước hết, bài này đã được post rồi, trước khi post một game, bạn phải coi trước game đó post hay chưa cập nhập trong danh sách list ( của Ashley ). Game Jackass của bạn này cũng đã post rồi nên mới gộp lại
Thứ 2, một số game bạn post còn thiếu nội dung sơ lược, cần điều chỉnh.
Bạn nên xem lại mục nội quy ở box rominfo để hiểu kỹ thêm. Nếu không sẽ bị cảnh cáo đấy ^"^
Nội quy
xin lỗi anh,mà em đã tìm mà không thấy nên mới post:em25:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN