FIFA Soccer 09

Cửa hàng game Nintendo nShop

fRenzy

Nấm nhỏ

Rom information:
Rom ID: 2731
Thể loại : Sport
Tên Rom: FIFA Soccer 09
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 256Mbit
Phát triển : EA Canada
Phát hành : Electronic Arts
Filesize : 32MB

Link download:
MediaFire

Screenshot

Nội dung
Phiên bản FIFA 09 lần này đã rút ra nhiều kinh nghiệm từ phiên bản 2008, với khung hình đảm bảo ổn định tại mức 60, game cho phép bạn thực hiện những hành động trong bóng đá mượt mà hơn và dễ dàng hơn trước.

FIFA Soccer 09 thách thức bạn suy nghĩ và chơi như một cầu thủ chuyên nghiệp thông qua đặc điểm phổ biến được cách tân mang tên "Be A Pro". Người chơi có thể chơi ở nhiều mùa giải với đặc điểm góc quay độc nhất "Be A Pro" sẽ theo dõi bạn, chiếu lại những đường bóng mà bạn thích thú. Nói rõ thêm, trong chế độ Be A Pro, bạn chọn cầu thủ chuyên nghiệp và tạo theo cách riêng của bạn, sau đó phát triển kỹ năng của anh ta cho đến khi anh ta trở thành một huyền thoại.

Game hỗ trợ chức năng chơi mạng trực tuyến của Nintendo (WFC)

cậu nảo cho cảm nhận đi, chơi game này đá nó có linh hoạt như pes trên ps2 không, chuyền chắc không? cho tớ vài cảm nghĩ với có gì down về chơi với mấy thằng bạn trong lớp.

fRenzy

Nấm nhỏ
cậu nảo cho cảm nhận đi, chơi game này đá nó có linh hoạt như pes trên ps2 không, chuyền chắc không? cho tớ vài cảm nghĩ với có gì down về chơi với mấy thằng bạn trong lớp.
Bạn không có quyền được chọn lựa, nên tự trãi nghiệm để cảm nhận đúng giá trị của game :D

Nhưng theo ý kiến cá nhân (Không phải fan của soccer) thì bản này hay hơn bản cũ và có nhiều cải tiến trong lối chơi. Nhưng có cái là, game tiết kiệm chi phí hay sao mà làm game hơi đơn điệu ở khâu tinh chỉnh cầu thủ (Chỉ hiện mặt cầu thủ 2D...) v.v... Cả đoạn phim mở đầu cũng cắt bén luôn :em25:. Giá trị của game này nằm ở chổ, cho chơi trực tuyến thông qua mạng Nintendo WFC (World wide).

Các bạn không nên trim game này vì sẽ gây lỗi khi load cảnh.

ptanhkhoa

V.I.P Member
Cải tiến rất nhiều, chuyễn động nhuyễn hơn Fifa 08. Cụ thể là famerate tăng từ 30 fps đến 60 fps. Có thêm chế độ management quản lý cầu thủ như các game quản lý bóng đá vậy :)

Vintendo

Nấm nhỏ
4 chữ dành cho game này : TRÊN CẢ TUYỆT VỜI !!!!
Mình vốn ghét đá banh, nay trò này ra, mình cầm máy đá 3 tiếng ko thấy chán !!!
Hoan hô FIFA, hoan hô EA SPORT !

có ai bị giống mình kô.mình down rom ở romulation.chép vô chơi bình thường.nhưng kô save được.nên kô chơi ở chế độ manager hay tự chuyển nhượng cầu thủ được

trên nền DS thì theo cá nhân mình thấy FIFA chơi hay hơn WE :em25:
đang down về chơi đây, thanks mọi người nhé

mình chuyển nhượng thằng cầu thủ đầu tiên nó save lâu...rồi được.nhưng tới đứa thứ 2 là nó báo lỗi.kêu nhấn nút A để reset lại.
còn vô chơi manager mode thì cũng save kô được báo lỗi tương tự.

cho tớ hỏi game này cho chơi kết nối với bạn bè không vậy, tớ thích chơi game này với bạn bè hơn là chơi 1 mình
đêm qua vừa nằm vừa đá với 1 thằng ở NA thì phải, điều khiển hơi lag 1 tí due to cái mạng :)
còn chơi offline khá nhuyễn đấy chứ nhỉ :). Chơi Be A Pro hơi bị vui :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN