Spectrobes: Beyond the Portals Images

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cyberhunter

V.I.P Member

Rom information:
Rom ID: 2759
Thể loại : Action Role-Playing
Tên Rom: Spectrobes: Beyond the Portals Images
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 1024Mbit
Phát triển : Jupiter Multimedia, Disney Interactive Studios
Phát hành : Xenophobia
Filesize : 56.0 MB

Link download:
Romulation
Filfactory
Q-share

Nội dung :
Nội dung bản Spectrobes lần này sẽ tiếp tục dẫn dắt bạn qua câu chuyện của Rallen and Jeena trong phiên bản đầu tiên. Phiên bản mới cũng cho phép bạn kết nối với cộng đồng gamer Disney (Ko hiểu cái này là cái gì nốt) =.=

Screen Shot:

trước giờ chỉ thấy đồ hoạ cảnh nền của FF 12 là tốt nhất trên DS còn lại nhìn xấu đến ko thể nuốt được

fRenzy

Nấm nhỏ
trước giờ chỉ thấy đồ hoạ cảnh nền của FF 12 là tốt nhất trên DS còn lại nhìn xấu đến ko thể nuốt được
FF 12 cảnh nền tốt nhưng không phải thuộc loại tốt nhất trên NDS :em36:

Nếu cho một ứng cử viên sáng giá hơn FF12, FFCC xứng đáng hơn nhiều! Chưa kể cả Zelda DS, Dragon Ball DS, Lego Series DS v.v... có cả khối game chứ chẳng chơi.

Quên, game này ngoài hệ thống đồ họa đep mắt, còn có nguyên mục DGamer (Disney Gamer) cho phép bạn tạo account và tạo nhân vật chat, tạo room và giao lưu với các bạn sử dụng kênh Disney. Nói chung như một Yahoo Messenger thu nhỏ.. Cực kỳ ấn tượng!!!!

Ơ tui tìm ở Romulation không thấy có Game nào tên Kingdom Heart hết,Còn TWAWY hình như viết tắt lên cũng không biết để mà tìm

chuongkim

Nấm nhỏ
bản này hay hơn bản cũ hem?bản cũ chơi cũng hay, nhưng ck không biết cách nào đưa cái cube cho ông già đó nữa, nên chơi tiếp chưa dc

fRenzy

Nấm nhỏ
bản cũ tên là gì vậy để tớ chơi thử trước :D. nhìn game có vẻ hay mà chơi luôn từ phần hai dễ ko hỉu gì lắm :))
Game này nội dung không rõ ràng lắm với cốt truyện cũng theo mô típ đơn giản. Bản cũ không ấn tượng mấy (Chơi cực kỳ mau chán), bản 2 này cải tiến rất rõ ràng.. nên chơi luôn từ bản 2.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Ơ tui tìm ở Romulation không thấy có Game nào tên Kingdom Heart hết,Còn TWAWY hình như viết tắt lên cũng không biết để mà tìm
Kingdom Heart là game trên GBA,năm 09 mới ra trên DS ^:)^.The World ends with you là kiệt tác từ tay Jupiter.
Trò này có kiểu chat room gì gì đó,huynh nào muốn trẻ lại ;)),vô đó mà chơi =))

espeon

V.I.P Member
Spectrobe được nhận xét là fusion của Digimon và Pokemon nên thôi ko chơi :))

Phần 1 cũng chẳng nổi tiếng lắm, dừng lại ở mức trung bình, thế mà cũng cho ra phần 2 đc :-?

Cyberhunter

V.I.P Member
The World ends with you là cái game mà có thàng như avata của cậu hả chơi chán ạc ạc...
Đừng nói vậy bạn ơi, đối với tớ là game hay nhất ds đó
_ Chơi = giả lập thì battle system của twewy coi như ko xài dc =))
_ Chơi nhưng chán vì tại đọc lời thoại ko hiểu
_ Chơi có hiểu lời thoại nhưng ko chịu nghĩ kĩ hơn về nội dung thì cũng tự chán :))
_ Chơi thua nhiều quá nên chán =))
:D

sax, Kh nổi tiếng vậy mà ko biết à, chắc tại ở đây ít chơi PS2, Ninvn mà. Trò này thì ko chơi là cái chắc rồi, nó đánh thế kia giả lập giật phòi nước miếng(DS bán rồi nên đừng hỏi tại sao)

fRenzy

Nấm nhỏ
_ Chơi có hiểu lời thoại nhưng ko chịu nghĩ kĩ hơn về nội dung thì cũng tự chán :))
Cái này là chuẩn nè =))

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Giả lập chơi được TWEWY mà,mắc vài lỗi thôi.
Nhắc lại với 7up:TWEWY chứ không phải TWAWY !.
Bạn 7up không thích chúng ta cũng không nên nói bạn ấy.Mỗi người 1 ý mà :D.

Không phải đọc không hiểu mà nó nói nhiều quá :myemo0114:, tôi chỉ thíc game nào nói ít hay không nói như mấy game lego thì càng tốt hehe... :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN