Spider-Man: Web of Shadows

Cửa hàng game Nintendo nShop

fRenzy

Nấm nhỏ

Rom information:
Rom ID: 2821
Thể loại : Action
Tên Rom: Spider-Man: Web of Shadows
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 512Mbit
Phát triển : Amaze Entertainment
Phát hành : Activision
Filesize : 64MB

Link download:
Romulation
File Factory
Uploaded.to
QShare

Screenshot

Nội dung
Có thể nói đây là phiên bản tốt nhất của dòng game này trên NDS, bạn sẽ có sự lựa chọn giữa hai con đường chính và tà, chiến đấu ngay tại thành phố New York. Phiên bản mới bổ sung nhiều chiêu thức mới và bạn sẽ phối hợp chúng với nhau để chiến đấu với kẻ thù.

IGN: 8.0 Impressive
Gamespot: 7.0 good

Wolverine

Nấm nhỏ
Có thể nói đây là phiên bản tốt nhất của dòng game này trên NDS, bạn sẽ có sự lựa chọn giữa hai con đường chính và tà, chiến đấu ngay tại thành phố New York. Phiên bản mới bổ sung nhiều chiêu thức mới và bạn sẽ phối hợp chúng với nhau để chiến đấu với kẻ thù.
Tớ chưa chơi thử nhưng theo tớ Ultimate Spider-Man chất lượng cũng không kém đâu, nhất là về hình ảnh ;)

Hic, định post lên thì đã có người phỗng tay trên từ lâu :((.
Nói chung thì phần này đánh đấm đã tay, mỗi tội hơi bị ngắn (ai chơi giỏi thì chỉ mất dưới 4h là kịch :em25:)

Ultimate

Nấm nhỏ
Mấy bác bảo không hay chắc chưa đến chỗ Save đầu tiên chác đã xóa:-@,vì đấy là chỗ nó hướng dẫn upgrade cho Spider-man mà.Công nhận phiên bản này đánh rất sướng,nhất là khi đã upgrade mấy com bo của Red và Black Suit khỏe thôi rồi luôn.Mỗi tội game hơi ngắn,em beat sau 6-7 giờ=(((tính cả lúc đánh boss chết rùi quay lại[-()nhưng quả thật đánh boss cực thích,nhất là 2 con boss cuối(hehe không spoil đâu),lúc giết nó xong mà cũng không tin nổi luôn.Bác nào đánh 2 con này mà không chịu tìm hết đồ tăng dmf def máu life cho spider man chắc không chịu nổi:em25:(các đồ này cũng khá dễ kiếm nếu có mini map).Lưu ý các upgrade có thể xóa đi học lại nên có thể phang bừa phứa rồi đi thử thấy thích cái nào thì xài:myemo0125:,em thì chỉ thích mỗi red suit thui vì vừa nhanh vừa đẹp mắt,các chiêu của black suit mạnh nhưng chậm,toàn bị ăn đòn=((.Nói chung là game rất hay đó,đáng để bỏ ra vài tiếng:D

mình cũng phá đảo xong mấy hôm nay rồi. game này chơi cũng tạm được. đánh trùm cuối khá khó và đánh rất hấp dẫn. rất sướng tay. game này hay hơn tren PS2 và PSP nhiều. mình cho nó 7.0 Điểm, vì game chơi được chỉ có hình ảnh là chưa được nhưng cũng đủ để chơi vì ít bị lỗi như trên PS2 và PSP. game có tính chất tìm đường ko khó lắm nhưng quần tới quần lui cũng khá hay.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN