Bleach : The 3rd Phantom

Cửa hàng game Nintendo nShop

ptanhkhoa

V.I.P Member

Rom Information:
Rom ID : 2405
Tên Rom : Bleach : The 3rd Phantom
Ngôn ngữ : Tiếng Nhật
Thể loại : Tactical Role Playing game
Rom size : 1024 Mbit
Phát triển : Sega
Phát hành : Sega

Link down:
MEDIAFIRE

Screenshot:

Nội dung:
Không giống như 2 phiên bản Bleach trước trên hệ máy DS. 3rd Phantom thuộc thể loại game chiến thuật theo lượt. Ban đầu bạn sẽ được chọn nhân vật nam hay nhân vật nữ, có thể đổi tên nếu bạn thích.Team của bạn và kẻ thù sẽ chiến đấu với nhau trên bản đồ như Final Fantasy Tactic. Tuy nhiên, lúc “choảng” nhau sẽ xuất hiện chiến đấu cận cảnh. Nếu 2 nhân vật của bạn cùng đứng cạnh kẻ thù sẽ có đòn phối hợp giữa các nhân vật đó. Một khi chiến thắng, bạn sẽ được tăng điểm kinh nghiệm, giúp tăng các chỉ số stat và mở các kĩ năng mới.

ptanhkhoa

V.I.P Member
Đang post , có cần thiết phải làm ầm lên như thế không =.=' đâu có nhiều thời gian đâu. Bảo đảm có link rồi tui mới post rom. Trên romulation không có nhưng đã có link torrent rồi đó.

Cyberhunter

V.I.P Member
Bạn đã có công post rom thì bạn post link luôn nha.
Chứ có mấy anh em chỉ vào dc 1 lúc thôi, thấy bạn post bài mà ko post thì mấy anh em nghĩ sao?!? Họ đâu có thời giờ đi ăn cơm rồi lên coi bạn post chưa =.=

Cyberhunter

V.I.P Member
Bạn có thể post 1 khúc rồi copy ra cái word để đó chứ lúc bạn post bài lên thì phải complete 100% nha bạn.
Cái bạn khác từ từ nói đừng làm bạn khoa giận ko thèm post nữa thì chết mình =))

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Game J hot có thể để riêng ra nhưng với những game tầm tầm dạng trung, ptanhkhoa nên cho vào topic Collection Games Japanese. Chúng ta khuyến khích việc post ROM tiếng Anh, còn tiếng Nhật có thể hạn chế, okie :)?

ptanhkhoa

V.I.P Member
Ok, những game J tớ post đều được chọn kỹ, những game nào được đánh giá cao và hot tớ mới post lên thôi :)

espeon

V.I.P Member
Những người làm việc với bác ấy lâu mới biết thôi. :-j
Chứ tưởng tượng mình là 1 người mới vào forum nhìn thấy bài post rom có mỗi tên ko có link down thì mình thấy thế nào :|

Những người làm việc với bác ấy lâu mới biết thôi. :-j
Chứ tưởng tượng mình là 1 người mới vào forum nhìn thấy bài post rom có mỗi tên ko có link down thì mình thấy thế nào :|
Có sao đâu. Mem giờ đăng ký cái doẹt lấy link rồi một đi không trở lại - thật mất lịch sự quá. Người ta post bài rồi Up tài nguyên có được trả lương không hay chỉ làm vì tinh thần cống hiến. Những kẻ mới vô ko thấy link --> kêu gào đáng bị BAN lắm. Chúng ta không cần những kẻ như thế.

Có đôi lời giúp ptanhkhoa bày tỏ thế thôi!

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
ban thì hơi nặng tay đấy bạn, dù sao thì khi vào box này người ta cũng chỉ mong có link down nhưng không thấy nên khó chịu thôi, còn với người phản ứng thái quá thì phạt cảnh cáo được rồi :roll2[1]:

P.S: bạn bới rác cũng nặng tay quá, topic này post cuối cùng cũng hơn 1 năm rồi :brow[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN