Neopets Puzzle Adventure

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ra từ cuối tháng 11 mà không thấy ai post

I/Rom Info
Phát hành: Capcom
Phát triển: Infinite Int.
Thể loại: Puzzle;RPG
Ngày phát hành: Nov 25, 2008
ESRB: EVERYONE
Rom No:3141
Ngôn ngữ:English

II/Link Download:

Romulation
Rapidshare

III/Screenshot

IV/Nội dung:
Vào năm trước,Puzzle Quest khi ra mắt đã nhận được rất nhiều lời tán dương từ các nhà phê bình và người hâm mộ.Sau những kết quả đó,Capcom và infinite Interactive tiếp tục mang tựa game này đến website Nickelodeon ,nơi mà trẻ em có thể chơi chúng mỗi ngày với cái tên Neopets Puzzle Adventure.Vào game,sau khi chọn 1 con vật đại diện,bạn sẽ được chuyển tới thế giới của chúng.Và kể từ đây,nhiệm vụ của bạn bắt đầu.

sao phần nội dung bố post kì vậy:xm0008:.Edit lại đi pa,nói rõ Neopets có cách chơi như thế nào,cho 1 vài ví dụ về mini games:mellow[1]:

PS: phần rom info rối quá,bỏ File Type: WinRAR Archive,Number of Players: 1 Player, Number of Online Players: 2 Online.Tất cả những dòng như
nội dung,Screenshot... thì hãy phóng to ra.

sao phần nội dung bố post kì vậy:xm0008:.Edit lại đi pa,nói rõ Neopets có cách chơi như thế nào,cho 1 vài ví dụ về mini games:mellow[1]:

PS: phần rom info rối quá,bỏ File Type: WinRAR Archive,Number of Players: 1 Player, Number of Online Players: 2 Online.Tất cả những dòng như
nội dung,Screenshot... thì hãy phóng to ra.
Ừ.Cảm ơn conheodo.
Nói thật mình không rõ lắm về neopets, có gì con heo ở dơ giúp đỡ tớ, mà tớ chẳng tìm đc cái gì trên mạng nói về cách chơi để tớ dịch.
Tớ mới post có gần chục lần à :em25:

NỘI DUNG CỦA BẠN NÈ^^:
Vào năm trước,
Puzzle Quest khi ra mắt đã nhận được rất nhiều lời tán dương từ các nhà phê bình và người hâm mộ.Sau những kết quả đó,Capcom và infinite Interactive tiếp tục mang tựa game này đến website Nickelodeon ,nơi mà trẻ em có thể chơi chúng mỗi ngày với cái tên Neopets Puzzle Adventure.Vào game,sau khi chọn 1 con vật đại diện,bạn sẽ được chuyển tới thế giới của chúng.Và kể từ đây,nhiệm vụ của bạn bắt đầu.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN