Elebits: The Adventures of Kai and Zero

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rom info:

Rom ID: 3250
Tên game: Elebits: The Adventures of Kai and Zero
thể loại:
Action Adventure
Ngày phát hành: 8/1/2008
Phát hành:
Konami
Sản xuất:
Konami
Rom Size: 512Mbit
Save Type: EEPROM 512kb
Ngôn ngữ: English

Nội dung:
Trích lời ptanhkhoa ^^:
Elebits: The Adventures of Kai and Zero là phần tiếp theo của phiên bản trên Wii. Vẫn diễn ra trên thế giới nơi mà con người và những sinh vật nhỏ bé phục vụ như nguồn cung cấp năng lượng cho họ. Trong cuộc phiêu lưu này, bạn sẽ được gửi đi để theo dõi sự phát triển của Elebit critter ( critter là sinh vật có khả năng phép thuật sẽ giúp bạn trên đường đi ). Bạn sẽ phải giải đố để mở đường đi, làm đông cứng dòng nước đang chảy, và biến bóng tối thành ánh sáng nhờ vào những thuộc tính đặc biệt của mỗi loại Elebits.

Download:

Mediafire
Rapidshare
SS:

Trailer:
[youtube]AdCQxgb9oSQ[/youtube]

PS: Do máy nhà em đang gặp trục trặc và em cũng chưa rành up roms lên host nitendovn lém nên mong các anh hiểu cho +_+ ,muốn trách phạt như thế nào cũng được vì dù seo em cũng là 1 romman mà không hoàn thành được nhiệm vụ .:mellow[1]:

Huydinh83

Siêu Admin
Do máy nhà em đang gặp trục trặc và em cũng chưa rành up roms lên host nitendovn lém nên mong các anh hiểu cho +_+ ,muốn trách phạt như thế nào cũng được vì dù seo em cũng là 1 romman mà không hoàn thành được nhiệm vụ .[/COLOR][/SIZE][/B][/SIZE]:mellow[1]:
éc, cái vụ này nói 1 câu được rồi, góp công sức cho forum chứ đâu phải.....nhân viên đâu nà he he

buta_buta

Nấm bình thường
Trông nhân vật đẹp quá :x. Kiểu dùg các skill riêng như pkm Ranger nhỉ :">, cũg dạg tìm đường như Zelda :x.
Down gấp :x

Cảm ơn anh đã share :">

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
game này chơi rất thú vị có mấy con omega đi theo trợ giúp mỗi omega có 1 skill riêng và có tất cả 20 omega,mới chơi tới map 2 thấy cũng thú vị

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ai chơi rồi cho ý kiến , game này chơi hay hơn zelda hay thua zelda, ý em hỏi là cách chơi bằng Stylus à, có giải đố như zelda hem

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN