Animal Boxing

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thông Tin:
Tên Rom: Animal Boxing
Rom ID: 3299
Thề loại: Đối kháng/Hành động
Phát hành: Destineer
Phát triển: Destineer
Ngày ra mắt: 24/1/2009
Rom Size: 128Mbit
Save Type: EEPROM 4kb
Ngôn ngữ: E

Nội Dung:
Quyền anh đã xuất hiện trên ngôi làng của các con thú.Công việc duy nhất của bạn trong game là chiến đấu với các con thú bạn gặp trên các sàn đấu.Với sự hỗ trợ của cơ chế đồ hoạ sặc sỡ và bắt mắt (thiên về màu nóng) và việc tận dụng cơ chế chia 2 màn hình của DS (màn hình trên là đồi thủ,màn hình cảm ứng thể hiện thời gian,tình trạng thương tật) thì đây sẽ là 1 tựa game boxing khá được mà bạn không nên bỏ qua (đã vậy còn là 1 trong những game hiếm hoi về Boxing mang tiếng Anh trên hệ máy DS :-*).Sao bạn không down nó và chơi thử nhỉ,có thể bạn sẽ ghiền game luôn ấy chứ :bleh[1]:

Download:
Mediafire
FileFactory
Uploaded
NINTENDOVN

Hình Ảnh:

Tralier:
[youtube]wdoDwbeo9Ho[/youtube]

Thông Tin:
Tên Rom: Animal Boxing
Rom ID: 3299
Thề loại: Đối kháng/Hành động
Phát hành: Destineer
Phát triển: Destineer
Ngày ra mắt: 24/1/2009
Rom Size: 128Mbit
Save Type: EEPROM 4kb
Ngôn ngữ: E

Nội Dung:
Quyền anh đã xuất hiện trên ngôi làng của các con thú.Công việc duy nhất của bạn trong game là chiến đấu với các con thú bạn gặp trên các sàn đấu.Với sự hỗ trợ của cơ chế đồ hoạ sặc sỡ và bắt mắt (thiên về màu nóng) và việc tận dụng cơ chế chia 2 màn hình của DS (màn hình trên là đồi thủ,màn hình cảm ứng thể hiện thời gian,tình trạng thương tật) thì đây sẽ là 1 tựa game boxing khá được mà bạn không nên bỏ qua (đã vậy còn là 1 trong những game hiếm hoi về Boxing mang tiếng Anh trên hệ máy DS :-*).Sao bạn không down nó và chơi thử nhỉ,có thể bạn sẽ ghiền game luôn ấy chứ :bleh[1]:

Download:
(đang cập nhập +_+)

Hình Ảnh:

Tralier:
[youtube]wdoDwbeo9Ho[/youtube]

PS: Xin anh em thông cảm,tự nhiên hum nay thấy cái này trên ds-scene nên cắm đầu post,khúc cuối nhìn lại thấy mấy trang web còn chưa cập nhập rom :)myemo0114:) nên không nỡ bỏ mà post luôn,rom cỡ 4,5 giờ chiều sẽ có để up.Các sếp lớn xin tha cho em lần này,lần sau ko dám tái phạm +_+ :)em25:)
Xin lỗi anh vì em xin post link Download Roms trước anh
Link Download
Mediafire
FileFactory

Huydinh83

Siêu Admin
và việc tận dụng cơ chế chia 2 màn hình của DS (màn hình trên là đồi thủ,màn hình cảm ứng thể hiện thời gian,tình trạng thương tật)
cái này hổng chính xác nè. Trò này chơi bằng cách xoay ngược máy DS lại và "đấm" bằng 2 ngón tay cái lên màn hình cảm ứng, màn hình trên ( lúc này nằm ở dưới) mới là chỗ hiển thị tình trạng "máu" và thời gian

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN