Meitantei Conan and Kindaichi Shounen no Jikenbo-long hổ so tài đê

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rom Info :
Rom ID : 3355
Tên game : Meitantei Conan and Kindaichi Shounen no Jikenbo
Thể loại : adventure (phá án)
Phát hành : Namco Bandai
Phát triển : Namco Bandai
Ngày ra mắt : 4/2/2009
Ngôn ngữ : Japan
Rom Size : 512Mbit
Giải nén : 30.0 MB

Nội Dung :
Nếu bạn là 1 fan của manga truyện trinh thám thì chắc hẳn bạn cũng đã biết tên 2 nhà thám tử tài ba Conan và Kidaichi .Cả 2 gần như không thất bại trước bất cứ cuộc phá án trước đây nào nhưng nếu để 2 vị thám tử ấy so tài với nhau thì ai sẽ giành lấy phần thắng đây ? Chúng ta có thể kiểm nghiệm điều đó qua trò chơi Meitantei Conan and Kindaichi Shounen no Jikenbo .

Download :
Megaupload

Hình Ảnh :

game này mà ko hiểu tiếng japan thì chơi quái gì nổi, trừ phi có patch mới dám đụng vô, chơi mò còn gì là thú với lại tiếng anh về thể loại thám tử còn chưa chắc đã dịch được hết cái từ ngữ của thể loại suy luận này nên thôi, đành chờ vậy.

Câu đố vớ vẩn:
Đó là các góc tương ứng giữa kim h và kim s của mặt đồng hồ
-> 3=90
Game ăn theo nên ko có gì đáng mong đợi, với lại so sánh quá khập khiễng Conan bằng thế nào Kindaichi được mà Conan vs kindaichi :em36:

Câu đố vớ vẩn:
Đó là các góc tương ứng giữa kim h và kim s của mặt đồng hồ
-> 3=90
Game ăn theo nên ko có gì đáng mong đợi, với lại so sánh quá khập khiễng Conan bằng thế chó nào Kindaichi được mà Conan vs kindaichi :em36:
Conan và Kindaichi đều là 2 nhân vật manga...ngồi đấy mà so với chả sánh...có so thì phải so 2 ông tác giả ấy

pokemon gà

Nấm nhỏ
bạn ơi xin dùng ngôn ngữ đàn hoàng giùm bạn có thích Kindaichi quá mặc dù mình cũng vậy nhưng bạn nên nhớ mỗi nhà văn mỗi truyện có cái hay riêng của nó bạn không có quyền so sánh. Nhưng nếu bạn nhất quyết so sánh thì cảm phiền đừng dùng từ "chó"
P/s: muốn phê bình 1 người bạn phải giỏi hơn người đó bạn nghĩ đầu óc bạn giỏi hơn tác giả àh?

Lol ai thèm phê bình lão tác giả đó ở trên người ta nói so sánh thì tui so sánh, và trình độ của 2 người như tôi so sánh là không có gì sai cả......nếu như tính về giá trị trung bình của bộ Conan thì khéo tôi cũng hơn tác giả được
Gosho ngoài giỏi câu tiền vẽ đẹp ra thì về trình độ sáng tác truyện trinh thám chỉ cùng lắm là hơn người bình thường, ngoài một số vụ án đầu rất hay (cái này thì phải thừa nhận) còn tất cả phần còn lại chỉ là một mớ bỏ đi, chỉ chứng minh là ông này đầu óc chứa lắm cookies thoai
Mà đây ko phải là topic thảo luận truyện tranh nên ko cần phải tranh cãi làm gì, tôi chỉ muốn nói đem Conan đi so sánh thi tài với Kindaichi đúng là 1 điều nhảm nhí, bởi so về phương diện trinh thám thì Conan ko đáng được nhắc đến ít ra thì ko xứng bằng Q, vậy nên tôi dám nói đây là một cách thức câu khách rẻ tiền và đây sẽ là 1 game ngứa mắt của năm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN