Avalon code

Cửa hàng game Nintendo nShop

ptanhkhoa

V.I.P Member

Rom information:
Rom ID: 3504
Thể loại : Action, RPG
Tên Rom: Avalon Code
Ngôn ngữ: English
Rom Size :512 Mbit
Phát triển : Matrix software
Phát hành : Xseed game
Filesize : 65.62 Mb

Link download:

NintendoVN
Romulation
Mediafire
Upload.to
Load.to

Screenshot

Trailer
[youtube]kfk9MxU1ZrY&feature=related[/youtube]

Nội dung

_ Những game nhập vai đã không còn mới lạ gì đối với chúng ta nữa. Nhưng trong game này có một điểm rất thú vị là bạn sẽ ghi lại tất cả những gì mình gặp vào cuốn sách Prophecy bao gồm những con người, quái vật, item và vũ khí. Ngoài ra các dungeon trong game sắp xếp theo những căn phòng, bạn phải thực hiện một số yêu cầu mới qua được như : tiêu diệt hết quai vật, thắp sáng các ngọn đuốc. Cùng đồng hành với bạn là 4 vị thần, họ sẽ hướng dẫn bạn cách sử dụng cuốn sách.
_ Bạn điều khiển bằng các phím mũi tên nhưng cần phải có stylus bên cạnh đẻ dùng cuốn sách Prophecy.Thế giới trong game được thiết kế 3D một cách chi tiết. Ngoài những bản nhạc nền du dương, nhân vật được lồng tiếng khá nhiều ở một số đoạn hội thoại.

Thiết kế đồ họa đẹp long lanh :myemo0125:
Cái kiểu vừa đi vừa chém cũng đã :em36:
Thanks pt, now playing ...
----------

canoc3000

Nấm nhỏ
giờ muốn dow trên romulation phải ấn dowload with IDM mới dow được không thì nếu ấn vào mấy cái sever nó không hiện MB ra đâu

espeon

V.I.P Member
Tại sao lúc cần thì chả có game, lúc thì toàn ra game đỉnh cùng lúc? :<

Trailer có skill gì bắn đối thủ tít ra ngoài vũ trụ kìa O_O

ptanhkhoa

V.I.P Member
Thì cất để dành đi >:), đợi đến khi không có game thì lấy ra chơi. Nói chứ cuối tháng 3 và đầu tháng 4 có nhiều game rất đỉnh ( GTA, Pokemon Platinum, Super Robot K... ), nhiều khi còn hay hơn các game cuối tháng 10,11 năm trước :>

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Cho mình hỏi tí nha. mình xài super card sd, down game avalon về chơi rất cool, nhưng khi save thì đứng hình, chờ 5 phút cũng vậy. Buồn quá tắt chơi lại thì vẫn còn file save và load chơi tiếp được, vậy là seo các bro :em04:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cái skill đánh ra vũ trụ là fake đó, muốn làm được phải đánh mười mấy cú mạnh nó mới lên tới cỡ đó, còn vụ pháo bông là thật, nếu đánh ra pháo bông thì mình sẽ được tăng máu

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Híc, chẳng ai quan tâm đến câu hỏi của mình cả :em25::em25:

Ko save được làm sao chơi đây...buồn....:(:(:(

Xong...các bác này chắc đang mải cày game nên ko vào forum luôn chứ đâu [-( ra nhiều game đỉnh quá mừ :myemo0125:

Cái này nếu mua băng gốc sẽ có thêm 1 cái đĩa gì đó ai biết không?
Chắc là soundtrack+wallpaper

Híc, chẳng ai quan tâm đến câu hỏi của mình cả

Ko save được làm sao chơi đây...buồn....
Trò này tưởng R4 cũng save được?
Kiểm tra xem card còn đủ free space ko?
Thử defrag xem được ko?
Thử format card rồi copy mọi thứ vào, thử clean rom, ko cheat, ko trim, ko soft reset.(Ko cần lắm, vì mình có trim+soft reset mà ko sao)

Không save được thì gập máy standby, sắp hết pin thì cắm điện vậy.

DragonFly

Coi như là Rồng đi
no cheat, no trim, no reset, format thử hết rùi bullno ui :myemo0125:

Dùng supercard thì làm seo standby đây :em25:

Thui chơi game khác vậy, tháng này còn nhiều game hay mà :-@

Thanks bác :-*

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN