GTA Chinatown Wars- Bắn giết nào!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Biểu tượng đầu lâu là nv đi dit' mấy tụi thành viên băng đẳng, đang ghiền cái nay:>
Có kiểu này chơi rất hay, đi nhận nv rampage cầm shotgun + bật hack bất tử đạn = bắn hok cần lên đạn, thôi rồi cứ phải gọi là vãi =)) 1s nổ mấy chục cái ô tô =))
- Đua ô tô với COP + hack phi xuyên tường, đến bố của cop ra cũng vái làm sư phụ :em11:, phi đc 1 lúc còn độn thổ chạy dưới lòng đất nữa mới khiếp

em đang chơi game gta chinatown war chơi được 60.25% òy xong cái nv
Salt in the Wound roài hết biết làm gì luôn mong mọi người chỉ dùm

gameboy89

V.I.P Member
Xog cốt truyện chính rùi, mún hoàn thành đủ 100% thì đi tìm các quest phụ trong thành phố chơi típ, đi hết các địa điểm có icon trên bản đồ kia kìa L-)

- có nhìu quest phụ lắm, từ bắn nhau, bảo vệ tới đua xe :>

sonchuaquy

Nấm nhỏ
mình cũng đã beat game rồi, hoá ra chính thằng chú là thủ phạm giết cha mình, bây giờ đang chơi lại. lúc beat game thì mới được 50% game, 50% còn lại là quest phụ thì làm đến bao giờ cho hết hả trời :((
có bác nào biết cốt truyện thì giải thích cho tui tại sao về cuối mình lại giết zhou ming và chan, với cả ông boss com lê xanh nữa

Mình cug beat game rùi, thằng Huang đến LC để báo thù cái chết của bố minh và lấy lại danh dự của gia đình, sau khi làm việc với Heston, gần cuối nv hai thằng đó bị đưa danh sách gì đó, nên phải giết, thằng mặc côm plê xanh là Hsin đấy hả:>
Ghét nhất đoạn cắt cảnh cùa nv thứ hai Zhou Ming, nhìn làm mình buồn nôn:-&

sao tui chơi trò này trên desume thì nó là tiếng anh còn sang no$gba 2.6a thì toàn tiếng pháp ( hay cái tiếng quái gì đó ) thế ??? thử down no$gba 2.6a bên poke-mega cũng bị thế ??? thế là thế quái lào ==
(có cái nhiệm vụ one shot one kill thì ko làm nổi , may mà ngày xưa chơi nhớ là giết thằng áo trắn quần xanh nên mới qua đc :)) :)) )\
pác lào biết làm cho nó thành tiếng anh lại ko :bee::bee::bee::bee:

gameboy89

V.I.P Member
Mới phát hiện trog cái file hack có mục biến oto thành máy bay :)), có điều lạ là rời khỏi may bay thì hok trở vào lại đc :D

Ger Japa

Nấm nhỏ
Tình hình là tớ ko sync để lấy FC đc, mỗi lần kết nối wifi là nó đơ luôn, fải tắt đi bật lại. Muốn sync wifi để kết nối với Social Club qá :((

Mà bây giờ bảo down lại bản working wifi chơi lại từ đầu thì nản lắm, gần 1 tháng trời cày quest + tìm tượng sư tử :((

có dùng bản save này cho game đã patch wifi đc ko vậy? :(

HELP

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN