Gardening Mama DS - Trổ tài làm vườn...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tên game: Gardening Mama
Phát triển: Taito
Phát hành : Taito
Thể loại: Action, Party/ mini- games, Simulation
Hệ máy : DS
Filesize: 15.5 MB
Rom ID : 3605
Ngôn ngữ : E

Linkdown
Mediafire

Nội dung :Như các bạn đã biết ,Cooking Mama là 1 game chuyên về nấu ăn và được nhìu người mếm mộ nhưng nó đã lặn mất tăm sau 1 năm lại đây kể từ phiên bản Trên Wii:em25: , nhưng mới đây thôi hãng Taito đã đột ngốt làm sửng sốt giới gamer khi đùng phát cho ra tựa game mới trên Ds mang tên Gardening Mama.:em36:Được giới thiệu là 1 game dạy bạn cách làm vườn hoàn thiện nhất từ trước đến giờ , GM mang đến cho bạn hơn 400 cách làm vườn từ khắp thế giới để làm đẹp hơn cho khu vườn của bạn, phong cảnh quen thuộc và cô giáo nấu ăn+ rất mực chuyên nghiệp_ Nay trở thành cô gái dạy cách làm vườn nữa thì bạn còn chờ gì nữa mà không vừa trở thành đầu bếp chuyện nghiệp lại làm đẹp khu vườn bạn^^ đi thôi:em04:

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Gardening Mama DS_ Trổ tài làm bếp nào ^^
Được giới thiệu là 1 game nấu ăn hoàn thiện nhất từ trước đến giờ , GM mang đến cho bạn hơn 400 công thức nấu ăn từ khắp thế giới, bới phong cảnh qune thuộc và cô giáo nấu ăn rất mực chuyên nghiệp , hãy trở thành đầu bếp đi thôi
=)) :)) :)) =)) :-j :-j ... TGKNTKNĐHMCCVĐVĐO =))

DS đúng là mảnh đất màu mỡ của sáng tạo. Không biết có đổi mới gì so với cooking k chứ giống nguyên si thì chán chết >:)

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Ủa! Cái này là làm vườn thì phải, đâu phải làm bếp. Ngay tựa game đã nói kìa. Hok biết phải hok? ^^

Bác admin sửa thêm đầu đề : Gardenimg mama _Trổ tài làm vườn hộ tớ nhé > Vừa nãy viết thiếu à + lấy nhầm source bài Cooking mama mà ( Thích cái Cooking mama hơn )^^ Thanks

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN