Naruto Shippuuden Shinobi Retsuden III

Cửa hàng game Nintendo nShop

chaienNDS

Phóng viên chiến trường

Rom ID: 3792
Thể loại : fighting
Tên Rom: Naruto Shippuuden Shinobi Retsuden III
Ngôn ngữ: japan
Rom Size :1024 Mbit
Phát hành :TOMY
Filesize : 37.7MB

DOWNLOAD
MediaFire

SS

trailer

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/9dESD6wwDdU&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/9dESD6wwDdU&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

nội dung :
Theo tui biết là naruto thì ai cũng biết hết rồi khỏi giới thiệu , game có đồ họa cel-shading , gameplay thì giống mấy phiên bản trước có vài nhân vật và vài cái món đồ mới nhưng phong cách chơi thì tốc đô đánh của nhân vậy nhanh hơn mội chút giúp cho mình cảm nhận được tốc độ của nhân vật trong game , do phần cứng của ds còn hạn hẹp nên đò họa cel không phát huy hết mức , nhưng nó cũng tạo cho ta cảm thích thú.

ptanhkhoa

V.I.P Member
Hay lắm :), nhưng xem lại screenshot nhé, nên lấy của trang khác hay tốt nhất là up lên photobucket để giữ lâu dài về sau. Game hay thêm một chút lời bình đi bạn :).

À, có ai mở hết tất cả nhân vật này chưa ?
Naruto-young
Sasuke-young
Sakura-young
Rock Lee-young
Gaara-young
Temari-young
Neji-young
Shikamaru-young
CS2 Sasuke-young
Kyuubi Naruto-young
Naruto
Sasuke
Sakura
Shikamaru
Rock Lee
Neji
Gaara
Temari
Hinata-NEW
Asuma-NEW
Kurenai-NEW
Itachi
Kisame
Deidara
Sasori
Hidan-NEW
Kakuzu-NEW
1st Hokage-NEW
2nd Hokage-NEW
3rd Hokage-NEW
4th Hokage-NEW
Jiraya
Tsunade
Orochimaru
Kabuto
Kyuubi Naruto
4 Tails Naruto
Sai
Yamato
Iruka-NEW
Kakashi
Gai

ko down đc bạn ơi cho link khác đi huhu link chán wá

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

mình đang tìm cái link này down về chơi nhưng cái link bị lỗi nên down ko đc ai chỉ giùm mình cái link với :em30::em30::em30:

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

mà làm gì có mấy nhân vật đó chơi hết tất cả luôn rồi mà ko có là sao ???

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
không có thì phải mở thêm chứ, có game nào hướng dẫn bạn mở khóa nhân vật ẩn không

cách mở khóa thì bạn vào topic bên thảo luận game nhé, còn post không hợp chủ đề hay spam ở đây thì ăn thẻ tiếp :-L

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN