LEGO Battles

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rom information:
Rom ID: 3850
Thể loại: Strategy, Real Time, Kid Friendly
Tên Rom: LEGO Battles
Ngôn ngữ: English
Phát triển: Hellbent Games
Phát hành: Warner Bros. Interactive
Rom size: 78,2 Mb

Download Links:

Romulation.net
Mediafire
Megaupload

Đội quân LEGO đã trở lại trên hệ máy DS và hùng mạnh hơn bao giờ hết, đúng nghĩa với cái tên Battles, lần này bạn sẽ chọn hướng đi riêng của mình, xây dựng quân đội, củng cố phòng thủ, rèn luyện kĩ năng chiến đấu và dĩ nhiên với mục đích là đánh bại kẻ thù của mình. Kẻ thù của bạn có thể là những tên Orc lúc nhúc, những tên cướp biển khát máu, hay người ngoài hành tinh đang âm mưu thôn tính trái đất... Liệu bạn có đủ sức chống đỡ và dẹp loạn quân thù không :D

Bao gồm 6 cốt truyện khác nhau, 90 cấp độ từ thấp lên cao, LEGO sẽ là 1 trò chơi chiến thuật mới vô cùng hấp dẫn, chưa kể bạn có thể thách đấu bạn bè của mình cùng tham gia Battles...

(Đã chơi thử, cảm giác giống chơi Warcraft 3 wa' :D)

Screenshots:

Trailer

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/6h-n-ARSyns&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/6h-n-ARSyns&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
dàn trận thì được chứ hành động mà nhìn tụi LEGO đi oải quá :))

có một sự thật là trừ những trò do LEGO giữ bản quyền, những trò do nó dựng lại không chịu nổi về mặt hình ảnh luôn :))

:D trò này dàn trận nên hình ảnh đẹp lắm, chắc sau này có LEGO Tournament trong forum wa', anh em lại chuẩn bị FC mà chiến thôi :D

Ok bạn, mình xem lại liền :D

Đã fix link Mediafire rùi nhen bạn, chắc Mediafire bị lỗi quá, up lên thấy ok mà down về lại bị lỗi :(

Bà con chơi thử nào, bít đâu forum sẽ tổ chức 1 giải LEGO Battles cũng nên, thấy có phần hay hơn Empire nữa đó chứ :D

Mình đang chơi phần free play, chọn quân giống giống orc trong warcraft vì có mấy con troll quăng đá + dragons bay bay :D

:em22: á, có người muốn hành hung :D

Đừng lo bạn ơi, thi xong rùi thì còn nhiều hot games nữa ra lò mà. Chúc bạn thi tốt nhá :yahoo[1]:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
hu hu hu tháng này bao nhiêu game hay mà tôi lại phải thi ĐH :((. Tôi vừa muốn thanks vừa muốn đập bác Lu.chi
nếu bạn có thể đảm bảo kết quả thi của mình thì có thể vừa chơi vừa ôn thi được mà :)

đến sự kiện lịch sử thế giới là WC mà các đàn anh còn phải bỏ thì trò chơi chưa đi vào lịch sử ngành game này bạn nhịn chút cũng không sao đâu, thi rồi thì chơi thả cửa được mà, không ai dám quấy rầy bạn đâu :D

chúc bạn thi tốt nhé, thi xong nhớ vào đây spam bài tiếp =))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
tin buồn (TT.TT)

thông tin mới nhận là ai mua được 1 bộ LEGO Battles ở Anh thì sẽ nhận được 1 vé vào LEGOLAND Windsor ở... Anh :em44:

đặc biệt bạn có thể dắt theo trẻ em nếu có người lớn đi kèm, điều kiện là người lớn này phải trả tiền :em22: (bình thường thì trẻ em cũng phải trả tiền mà :xm0005:)

đối với người VN mình thì tin này cũng không buồn lắm nhỉ :em33:

Nhìn Lego bên ngoài thì thấy đẹp, về lắp thành 1 bộ rùi chỉ có để đó ngắm thoai chứ chẳng làm gì được hết, vì vậy cũng hông thấy ham thích Lego lém :D

troy28790

Banned
Nhìn Lego bên ngoài thì thấy đẹp, về lắp thành 1 bộ rùi chỉ có để đó ngắm thoai chứ chẳng làm gì được hết, vì vậy cũng hông thấy ham thích Lego lém :D
ai nói
hồi xưa tui hay lấy lego ra rùi lẩm bẩm lầm bầm 1 mình chơi đánh trận vui lắm,mấy bộ lính ngày xưa í
ba má nhìn vô tưởng con trai bị khùng:roll2[1]:

Ultimate

Nấm nhỏ
Nhớ hồi còn bé tý ở cổng trường bán LEGO dỏm lắp thành hình thằng cu cưỡi ô tô có cờ,mình mua cả chục bộ về lắp thành tàu chiến,máy bay,tùm lum:bleh[1]:,thấy chơi còn hay hơn LEGO vì lắp dc nhiều hình hơn + thoải mái sáng tạo

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN