Overlord Minions

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rom information:

Rom ID: 3900
Thể loại: Action, Puzzle
Tên Rom: Overlord Minions
Ngôn ngữ: English
Phát triển: Climax Studios
Phát hành: Codemasters
Rom size: 30,1 Mb

Download Links:

Romulation.net
Mediafire

Những kẻ đầy tớ trung thành trong phiên bản Overlord Minions là những sinh vật đã lựa chọn lí do tồn tại trên cõi đời này là phục vụ tận tâm một cách mù quáng cho đến khi chết ông chủ độc ác của chúng, một kẻ bạo chúa.

Ở những phiên bản Overlord trước đây thì người chơi sẽ điều khiển tên bạo chúa và ra lệnh cho những kẻ tôi tớ kia đi thực hiện nhiệm vụ tàn phá mọi thứ trên đường đi, nhưng lần này, mọi thứ đã thay đổi, bạn sẽ là người trực tiếp điều khiển những con "gia tinh" bằng stylus và màn hình touch xuyên suốt những nhiệm vụ đa dạng từ giải đố, tìm đường, tránh những cạm bẫy giăng trên đường, cho đến tiêu diệt kẻ thù.

Chính vì bạn có đến những 4 loại yêu tinh để điều khiển, vì vậy bạn cần suy nghĩ thật kĩ lưỡng xem thời điểm, hoàn cảnh nào thích hợp với loại nào, chẳng hạn những con màu nâu sẽ là những chiến binh hoàn hảo khi đấu tay đôi trong khi những con màu xanh dương có thể định vị tìm đường dưới nước mà không bị chết chìm như những con còn lại, những con màu đỏ có khả năng đi qua ngọn lửa mà chẳng hề hấn gì, hay nếu bạn đang cần 1 kẻ có thể bí mật đi vào 1 khu vực có khói gas độc hại mà hoàn toàn không gây ra một tiếng động nào giữa vòng vây kẻ thù, thì xanh lá cây chính là màu của con yêu tinh bạn đang tìm kiếm :myemo0128:

Ngay cả khi bạn đang đau đầu hay stress out nhất, thì Overlord Minions vẫn sẽ là liều thuốc thư giãn tốt nhất, đem lại những tràng cười sảng khoái giúp bạn thư giãn một cách hiệu quả.:em07: Còn chờ gì nữa mà hông ra lệnh cho đội quân yêu tinh đang háo hức chờ đợi những chỉ thị của bạn nhỉ ...

Have Fun ! :em18:

Screenshots:

Trailers:

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/k2yYlXKhFQU&hl=fr&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/k2yYlXKhFQU&hl=fr&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]

gameboy89

V.I.P Member
TTDS hok chơi đc sao :-? , vừa cop xog :| để tý về thử bật lên coi ế nào :-ss

Hehe hum wa về test trên TTDS của mình ngon lành :> mới chơi mới có đc 2 con đỏ và xanh :) trong này human là enemy :)) gặp là giết :-j

Mình chơi game này đến bài cuối rùi hay sao ý , phần - Siege in the streets hok thể nào đi típ đc vì chỉ có 1 đường thẳng có bọn laze , ra là bị bắn liền :| , ai wa đc đoạn anyf hok chỉ bạn fat' :D

Mình cũng dùng R4 và chơi không hề có vấn đề gì hết, bạn thử chơi lại xem có bị lặp lại tương tự không.

Bạn ơi, bạn thử download lại xem sao hén, mình vừa kiểm tra lại thì thấy mọi thứ vẫn bình thường đó bạn. :D. Nếu vẫn không được thì bạn cho mình biết để up thử sang host khác nhé.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN