Digimon World DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Digimon World DS là một loại game rất vui và với sự tiến hóa của các con thú thì cực kỳ hấp dẫn và đẹp, đây là loại game dành cho tuổi teen.Các bạn hãy thử phiêu lưu cùng các con thú (tựa tựa như Pokemon)
Thể loại : nhập vai
Ngôn ngữ : E
Phát hành : Nitendo
Dung lượng : 25.11MB
Download : MediaFire

trời
game này hay ác

em mê wá điiii

chỉ được xem trên youtube
chưa có NDS để chơi cho đã
đang để dành năm sau thi đại học xong rồi buy lun hì !!!!

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hi hi, mình là fan ruột của digimon đây, chơi game, đánh bài, sưu tập ảnh, xem anime, món nào cũng có, mê nhất là chơi game, nhì là xem anime X-evolution (chỉ tưởng tượng được điều khiển anphamon trong game là đã sướng mê rùi.... :)

Game này mình beat đâu hồi năm ngoái, lấy đc calumon, oánh seven demon luôn xD

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Tiếc là mình chỉ thích Pokemon chứ nếu không cũng down về chơi thử :D
Mình chỉ mê digimon thui, từ khi ra game đàu tiên là đã mê tít rùi, oánh thế mới là oánh chứ :myemo0127::myemo0127::myemo0127:

Pokemon oánh nhau xìu xìu nản quá, bác đừng giận nhen, chỉ nói thật lòng thui :myemo0116:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
cai nay` giống như nuôi thú ảo thui chứ lúc đánh là hoàn toàn auto :(( :((
Trời, chọn chiêu thức oánh chứ auto gì bác, gạo lv, lấy skill mới, tiến hóa lên dạng khác, lai tạo thú ra thú mới, lên tới đẳng cấp mega thì chơi cải lão hoàn đồng lại thành form đầu tiên với stat cao hơn... Game rpg rõ ràng chứ auto chi mô?? :em24::em24:

À quên, cái auto bác nói là bản digimon mới nhất đó, bản đó khó chơi lắm, lão luyện digimon mới nuôi nổi..

gameboy89

V.I.P Member
Digimon World DS ý , có lẽ vvif game này hơi cổ nên khi chơi thử nhìn hơi đơn giản và nhà cửa trog center hơi rối như kiểu matrix thế giới ảo :))

Cái này có hệ thống farm nuôi thú ngộ fết :D , sao hok thấy game này phát triển bản mới nhỉ :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN