Hannah Montana The movie

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đây là một dang game âm nhạc cũng khá , mang tính giải trí là chính!!!

Một tựa game hơi mang hơi hướm của Guitar hero và ăn theo bộ phim cùng tên. Vào vai Hannah Montana( khỏi nói cũng biết là ai rồi hén) bạn sẽ biễu diễn những bài hát sôi động, vui tươi trên sân khấu .

Người chơi sẽ sử dụng các phím bấm để đánh trống, đánh đàn, hát, ngaòi ra game còn cho phép người chơi khám phá thế giới ở tennessy(nơi Miley biểu diễn), ta còn có thể làm "làm điệu" cho Hannah qua chức năng make-up.

Nói chung đồ họa của game này ở mức 7/10, gameplay cũng tốt nhưng thường lặp lại gây cảm giác nhàm chán. Nói hcung thì 9day6 cũng là một game đáng để giải trí trong thời gian rảnh rỗi.

Các bạn có thể xem clip tại đây:[YOUTUBE]Fz210zotkuA[/YOUTUBE]

Download
Mediafire Link

Mới bon chen với đời nên bài viết còn "sơ khai", mong quý vị thông :myemo0120::myemo0120:cảm

Đính kèm

hieu

Nấm nhỏ
Sao nhiêu người ghét con nhỏ này thế nhỉ :-/ , mình chỉ nghe sơ sơ đâu đó là con này ghét người da màu nên thành ra nhiều người ghét nó :-??

Mình là fan số 1 của Miley (Hannah):myemo0107:Mà mình chơi trò này rồi.Story khá ngắn. Hình chưa được đẹp lắm, nhạc ít. Nhận xét của mình là vậy.

t0mahawk

Nấm nhỏ
em này đóng phim nhạt như nước ốc. đc cái hát hay giọng khoẻ, mặt xinh thế thôi. ah còn cái tật lắm xì căng đan nữa chứ

hieu

Nấm nhỏ
Cái vụ " Miley Cyrus bán mình trên mạng" rồi " Miley Cyrus lộ parabol " ấy hả :-??
Đỉnh điểm là vụ kiện 4 tỷ USD vì đùa 1 tí trong bức ảnh chụp với bạn bè được cho là nhạo bán người Châu Á nữa!

honquoc

Thành viên lâu năm
tui thì ko bít nó làm gì kệ nó . nhưng nhìn cái mặt ko đẹp ăn nói thấy gét cách diễn xuất khó ưa tiếng như vịt cồ .Ai là fan của con này thì cho tui xin lỗi trc nhìn nó là tah61y ngứa miệng mún chửi òi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN