GI Joe The Rise of Cobra

Cửa hàng game Nintendo nShop

ZhumZhum

Nấm bình thường
G.I. Joe: The Rise of Cobra (U)

Info:
Publisher: Electronic Arts
Developer: Fall Line Studio
Genre: Action
Release Date: Aug 4, 2009 (U)

Review:
Bối cảnh game hoành tráng, từ những dãy núi hùng vĩ vùng Trung Á tới sa mạc ở Ai Cập, trong những con phố đông đúc nhộn nhịp ở Paris và ngay trên những tảng băng khổng lồ vùng Cực Bắc, người chơi sẽ điều khiển nhóm điệp viên tinh nhuệ với tên gọi G.I.JOE, được trang bị những thiết bị quân sự tối tân trong mục tiêu chống lại tổ chức tội phạm Cobra đang có ý định nhấm chìm cả thế giới trong sự hỗn loạn.
Game thực sự hấp dẫn vơi những ai say mê phong cách hành động góc nhìn từ trên xuống ( như kiểu GTA: Chinatown Wars ), hay muốn đương đầu với những màn đấu Boss gay cấn.

Link:
MediaFire

Trailer:
[YOUTUBE]GcAdRR6MYW8[/YOUTUBE]​

Screenshots:

trời ơi:em35::em22:
thật không tin nổi :em35: :em35:
kiểu này chắc chắn là ăn theo Rockstar chơi trò chuyển từ PS :mad[1]:
trong khi Chinatown war thành công vang dội :em23:
thì GI Joe :em33::em44:
huhu,còn đâu nữa GI Joe một thời vang dội trên PS 2 mà nửa đêm còn bật dậy để chơi:em34:(vì thèm =)) )

ZhumZhum

Nấm bình thường
Nhìn cũng khá là hay mà, tuy không phải là game đỉnh nhưng cũng đáng để chơi, mà kể cả không chơi cũng nên thử rùi bỏ đi cũng không muộn.

Nhìn cũng khá là hay mà, tuy không phải là game đỉnh nhưng cũng đáng để chơi, mà kể cả không chơi cũng nên thử rùi bỏ đi cũng không muộn.
tại bạn chưa chơi GI Joe trên ps 2 nên chưa biết
mình cày vice city,San Andreas suốt ngày mà chơi chinatown vẫn thấy hay là sao :good[1]:

trời ơi:em35::em22:
thật không tin nổi :em35: :em35:
kiểu này chắc chắn là ăn theo Rockstar chơi trò chuyển từ PS :mad[1]:
trong khi Chinatown war thành công vang dội :em23:
thì GI Joe :em33::em44:
huhu,còn đâu nữa GI Joe một thời vang dội trên PS 2 mà nửa đêm còn bật dậy để chơi:em34:(vì thèm =)) )
làm j có bản GI Joe nào khác trên PS2 nữa đâu, nhầm trò rồi, nói chung game ăn theo phim hầu hết là chán, hình đẹp thì lôi Mario 64 DS ra tớ còn thấy đẹp hơn

làm j có bản GI Joe nào khác trên PS2 nữa đâu, nhầm trò rồi, nói chung game ăn theo phim hầu hết là chán, hình đẹp thì lôi Mario 64 DS ra tớ còn thấy đẹp hơn
haha, thế còn đây là j vậy bạn

Phải chăng mình chơi phải game hack :em04:
Hay có lẽ nào halohanh không biết ;;)

game này phát hành trên PS3 PSP X360 DS WII PS2 cùng 1 ngày mà nói là từng một thời vang dội trên ps2 bó tay =))
hay chơi trên NES lại nhầm tưởng đó là ps2=))

haha, thế còn đây là j vậy bạn

Phải chăng mình chơi phải game hack :em04:
Hay có lẽ nào halohanh không biết ;;)
Trời ời, tớ tưởng cậu bảo bản khác chứ bản này cũng cùi bắp thôi, cái này thà lôi God of War ra cày lại còn hay hơn vạn lần, làm tớ tưởng có bản khác hóa ra là cùng một bản(trò này thì thèm thuồng nỗi j, có mà thèm vứt vào thùng rác)

game này phát hành trên PS3 PSP X360 DS WII PS2 cùng 1 ngày mà nói là từng một thời vang dội trên ps2 bó tay =))
hay chơi trên NES lại nhầm tưởng đó là ps2=))
thực ra là mình mới chơi dc 1 thángthôi :-"
nói thế thì cũng hơi quá
Trời ời, tớ tưởng cậu bảo bản khác chứ bản này cũng cùi bắp thôi, cái này thà lôi God of War ra cày lại còn hay hơn vạn lần, làm tớ tưởng có bản khác hóa ra là cùng một bản(trò này thì thèm thuồng nỗi j, có mà thèm vứt vào thùng rác)
hoho chả biết Halohanh lẫn vào đâu dc nhỉ
chắc là bản này rồi ;;)
GI Joe The Rise of Cobra
Pupblisher:Halohanh :))
Developer:Halohanh:))
Genre: XXX :))
ERSB:Everyone 90+ :))
PS:chơi bằng giả lập NES trên PS2 =))(làm j có)

đùa nhau tí thôi chứ ai lại mang ra so sánh với God of War như thế
nhưng game này cũng khá hay và đáng để chơi phết đấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN