SupaRobo Gakuen (Super Robot Gakuen) New SRW Series, Different Gameplay

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Supa Robotto Gakuen hoặc Super Robot School chính là phiên bản mới nhất trong series Super Robot Taisen nhưng trong phiên bản mới này người chơi sẽ bắt đầu từ trường học.

Gameplay của game hơi giống game "Summon Night" (đã phát hành trên DS), Tuy nhiên trong bản game này sẽ xuất hiện nhiều robot hơn trong Super Robot Taisen.

Tên game : Super Robot Gakuen
Ngôn ngữ : JP
Link: Mediafire
Ngày phát hàng: 27/8/2009

Phải path game mới chơi đc.
Path game: link

Bạn để file game NDS chung với file path, chạy file Path.exe nó sẽ tạo ra thêm 1 file có đuôi .BAK, Bạn ko cần file này, vì nó là file backup, bạn cứ chép lại file NDS vào thẻ nhớ và chơi thui.

Enjoy it.

rock

Nấm bình thường
có bác nào biết con robot của Tiểu Độ trong kiếm thần tí hon không ?
nó có xuất hiện trong series game này chưa

Hesman cái gì mà Hesman........ golion mới chính xác đấy mấy bố trẻ ạ
còn cái ông rock ko biết tên gốc phim thì làm sao mà tìm được ít nhất cũng phải cho cái hình chứ

Thì tiếng Nhật là GoLion , tiếng Anh là Voltron , còn tiếng Việt là Hesman :-" Cái này là do ảnh hưởng của bọ Hesman mà họa sĩ Hùng Lân (phải ko ta ?) chế ra :))

rock

Nấm bình thường
Hesman cái gì mà Hesman........ golion mới chính xác đấy mấy bố trẻ ạ
còn cái ông rock ko biết tên gốc phim thì làm sao mà tìm được ít nhất cũng phải cho cái hình chứ
ơ, thì lên google bấm kiếm thần tí hon là ra mà, tên gốc là Chou Majin Eiyuuden Wataru, phim này cũng gắn liền với mình từ nhỏ cũng như pokemon vậy đó. phim này không ai coi sao ?

chưa check qua cái SRW neo thì tính đến giờ chưa có
cậu xem qua cái PV của SRW neo trên wii xem có con đấy ko
nhưng chắc là ko..............

pokemon gà

Nấm nhỏ
ai có kinh nghiệm giúp mình đánh con nhỏ tóc xanh lá (ko phải con cầm cây súng đâu) đi.
cứ mỗi lần tưởng thắng thì y như rằng nó đánh phát 8k dam :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN