Harvest Fishing

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Harvest Fishing

Info:

Full Name: 4241 - Harvest Fishing (E)
Publisher: RisingStarGames
Developer: RisingStarGames
Genre: Advance
Release Date:

Preview:
Bạn sẽ vào vai 1 đứa em trai và chị của bạn rơi vào 1 giấc ngủ mãi mãi, bạn phải bắt đầu hành trình của mình qua các con sông , đầm lầy ,ao hồ và các điểm đánh bắt cá để tìm kiếm River King. Là loài cá lớn nhất của con sông này, nó là kẻ giữ bí mật về giấc ngủ bí ẩn của cô.

Nhưng đừng lo lắng bởi vì bạn sẽ không đơn độc trong cuộc phiêu lưu này.Bạn sẽ kết bạn với những sinh vật ma thuật của Mystic Valley và các characters đầy màu sắc để mở khóa khả năng đặc biệt của mình để giúp bạn chơi theo cách của bạn.​

Link:

Romulation
Mediafire

Trailer:
[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/6BXbkxzKKss&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/6BXbkxzKKss&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

Screenshots:

NintendoDS

Nấm nhỏ
Trỏ này làm tớ nhớ đên phim hoạt hình nổi tiếng của Nhật : Vua câu cá , có ai coi chưa , hem biết trò này có giống trong phim hem nữa , trong phim Vua câu cá có mấy lưỡi câu thần kì , đi câu cá rồng cá ma thất truyền trong nhân gian hấp dẫn kinh dị lun , hi vọng game nài cũng không phụ lòng mình . hehe

canoc3000

Nấm nhỏ
game này hồi trước ra rồi. Tên là River King - Mystic Valley.Còn để giống được vua câu cá thì chờ ngàn năm nữa nhé ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
hèn gì cứ thấy cảnh vật quen quen, ra là đã từng chơi rồi, không biết kì này có nâng cấp thêm gì không nhỉ ^^

phim vua câu cá hình như trước có game snes thì phải, còn phim hoạt hình thì mình coi rồi, kết nhất bài ending của nó :x

NintendoDS

Nấm nhỏ
Bài Ending của nó tớ quên mất tiu rầu , chỉ nhớ khúc cuối cả đám phá tang hoang cái chỗ câu cá pijama ( cá nước ngọt lớn nhất TG , mà không biết co thật không ta ??) . À mà game này cứ như cooking mama í , làm đủ trò với cây stylus , nhìn cái trailer có làm sushi cá hay sao đó , mí cái mini game nhìn vui vật vã .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN