Cooking Mama 3: Shop & Chop

Cửa hàng game Nintendo nShop

ZhumZhum

Nấm bình thường
Cooking Mama 3: Shop & Chop (U)

Info:
Publisher: 505 Games
Developer: Taito Corporation
Genre: Miscellaneous
Release Date: Oct 17, 2009 (U)

Preview:
Cooking Mama tiếp tục trở lại cùng phiên bản thứ ba này với những cải tiến mới trong lối chơi. Trong Shop & Chop được bổ xung thêm Let’s Shop mode, người chơi có thể tự do đi chọn mua nguyên liệu, chuẩn bị cho bữa tiệc thịnh soạn. Game sẽ cung cấp cho bạn 80 công thức nấu ăn cùng hơn 200 Minigame thỏa sức cho bạn "nấu nướng".​

Link:

Mediafire
Megaupload
Uploaded
Hotfile

Screenshots:

Trailer:
[YOUTUBE]nuD90zTSx8c[/YOUTUBE]​

sonchuaquy

Nấm nhỏ
bác khỏi phải thay cứ để hoang sơ như em cho đỡ tốn :))
ko thay là xước màn hình => xước bút (em bị xước 1 cái òi:em27:) => xước màn hình tiếp => thay màn hình mới vẫn xước => thùng rác:)>-

---------- Post added at 08:48 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

thêm 1 link nữa : http://hotfile.com/dl/15069729/4c64b1f/38b2dba979fc1f3c243e9e93f6fd2fa6.rar.html
tốc độ lên đến ~200kb/s nếu xài IDM
cái file lúc giải nén nó đòi pass, ko có thì chơi sao đây, mau khai ra :021:

Bạn ơi cái link ở Megaupload
đó giờ làm cách nào để vào máy được hả bạn?

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

dowload về
nó ra nhiều cuốn sách wá mình phải cho dzo máy mình cái nào bằng cách nào vậy mấy bạn?

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

chỉ mình cái đi >"<

NintendoDS

Nấm nhỏ
Trời ạ , 1 tuần ra 5 game hay , chịu không nổi NDS nữa rồi , làm sao cái MicroSD 2GB của em nó chịu nổi đây , phái xóa trò nào đây huhuuhuhuhuhuh

Nãy giờ đang test, có thêm mode đi chợ trong siêu thị và nhiều cái mới nữa so với phiên bản 2

---------- Post added 18-10-2009 at 12:50 AM ---------- Previous post was 17-10-2009 at 11:04 PM ----------

4297 - Cooking Mama 3 Shop & Chop (U)

• Release Date: October 20, 2009
  • Exclusively on: Nintendo DS
  • ESRB: Everyone
  • Genre: Simulation
  • Publisher: Majesco
  • Developer: Cooking Mama Limited
  • Local Play: 4 Versus
--------------------------------------

Trailer[YOUTUBE]nuD90zTSx8c[/YOUTUBE]
Screen

Link
4297 - Cooking Mama 3 Shop & Chop (U)(XPA)

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
báo cáo mod có 1 spamer ở đây\:D/

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

file kiểu gì thế này, giải nén ra chả có gì cả, fake à :ranting[1]:
cảm ơn tinh thần phát hiện spammer của bạn, nhưng mình thấy cách post bài của bạn giống spammer hơn :-w

2 bài post cách nhau chỉ vài phút và việc này không phải 1 lần, nội dung thì chỉ có vài chữ, nếu bạn cần nói thêm thì đã có chức năng edit của diễn đàn rồi, mong bạn lưu ý đừng lặp lại việc này khi post bài trên diễn đàn :em38:

còn bài post của bạn phuongde theo mình tuy không liên quan đến rom nhưng cũng không phải là spam vì bạn ấy muốn động viên cho tinh thần đóng góp tích cực của ZhumZhum, nếu tính là spam thì đây là một bài spam chấp nhận được :D

bạn jennygirl123 cũng chú ý luôn nhé :D
đồng ý là bạn đang cần giúp đỡ nhưng không phải lúc nào cũng có người trực sẵn để trả lời câu hỏi của bạn, mọi người vẫn còn công việc của mình mà, nhưng chắc chắn sẽ có người biết và trả lời cho bạn, vì thế bạn nên bình tĩnh chờ đợi, trong khi chờ đợi bạn có thể dạo quanh các topic khác của diễn đàn để tìm các game hay khác để giải trí, chắc chắn vẫn có vài game hay mà bạn chưa thử qua ^^

sonchuaquy

Nấm nhỏ
cảm ơn tinh thần phát hiện spammer của bạn, nhưng mình thấy cách post bài của bạn giống spammer hơn :-w

2 bài post cách nhau chỉ vài phút và việc này không phải 1 lần, nội dung thì chỉ có vài chữ, nếu bạn cần nói thêm thì đã có chức năng edit của diễn đàn rồi, mong bạn lưu ý đừng lặp lại việc này khi post bài trên diễn đàn :em38:

còn bài post của bạn phuongde theo mình tuy không liên quan đến rom nhưng cũng không phải là spam vì bạn ấy muốn động viên cho tinh thần đóng góp tích cực của ZhumZhum, nếu tính là spam thì đây là một bài spam chấp nhận được :D

bạn jennygirl123 cũng chú ý luôn nhé :D
đồng ý là bạn đang cần giúp đỡ nhưng không phải lúc nào cũng có người trực sẵn để trả lời câu hỏi của bạn, mọi người vẫn còn công việc của mình mà, nhưng chắc chắn sẽ có người biết và trả lời cho bạn, vì thế bạn nên bình tĩnh chờ đợi, trong khi chờ đợi bạn có thể dạo quanh các topic khác của diễn đàn để tìm các game hay khác để giải trí, chắc chắn vẫn có vài game hay mà bạn chưa thử qua ^^
bạn light gem phê phán ghê quá, cứ như là sếp ấy :em05: em toàn đánh chữ vào cái quick rep để gửi bài cho nhanh, lười bấm nút edit:myemo0130:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mình không có ý phê phán mà chỉ muốn nhắc nhở thôi, và mình cũng không coi mình là xếp khi nói chuyện với bạn, nếu bạn muốn nghe xếp nói chuyện thì có thể thử nói chuyện với xếp Nobita!, anh ấy có đủ quyền hành để làm xếp hơn mình

nếu bạn lười bấm nút Edit thì mỗi lần bấm nút Quick reply bạn hãy suy nghĩ xem việc post thêm được vài bài rồi nghỉ và việc post ít bài hơn nhưng có thể post lâu dài, việc nào có lợi hơn thì bạn làm, mình không can thiệp được =.=

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN