Element Hunter

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT

Rom Info
Phát triển: Bandai Namco Games
Phát hành: Bandai Namco Games
Tên rom: 4328 - Element Hunters (J)(2CH)
Ngôn ngữ: Tiếng Nhật
Thể loại: Phiêu lưu, Hành động
Dung lượng: 11.5 MB

Element Hunters là series hoạt hình nổi tiếng, kể về hành trình tìm kiếm bốn nguyên tố thần bí của bộ ba bạn nhỏ. Bốn nguyên tố này tồn tại ở một thế giới song song với thế giới của chúng ta. (Ngày xưa trên trái đất cũng coá :D, nhưng có lẽ chán ngán các thói hư tật xấu của con người, nên chúng đã biến mất.) Hành trình truy tìm các nguyên tố hứa hẹn nhiều rủi ro, mạo hiểm và bất ngờ :).

Dựa trên anime trên, Namco Bandai đã phát triển thành game Element Hunters - "A Chemical Action RPG". Một điều thú vị là game hỗ trợ ba người chơi.
ScreenShot: mượn tạm bên Thông tấn xã

Download Link

Pass : NintendoVN

NintendoDS

Nấm nhỏ
Hình đẹp , quái vật nhìn rất hoành tráng nhưng dung lượng ...... , khó hiểu quá , chẳng lẽ trò nài giống như Combat of Giant , gặp nhau rồi vào trận battle đánh 1 kỉu khác ???

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
không phải trò nào dung lượng nhỏ cũng vậy đâu bạn, có những trò như Metroid tuy dung lượng file chỉ 64MB nhưng khi chơi giống như những trò 256MB vậy

trò này khi vào trận nhân vật có thể di chuyên thoải mái chứ không gò bó như CoGD đâu ^^

bạn ơi cái bản patch rom đó mình down không được nó không hiện lên cái dung lượng download mà mình thử trang file.siamafe thì ok mình download bằng IDM

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

ái za down được rùi thành thật xin lỗi nha ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
link này patch chưa vậy Zhum

các link trên do thuộc server nước ngoài nên có thể một số bạn nhà có mạng yếu không down được, ai bị tình trạng này thì chịu khó đợi một chút rồi down lại nhé :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cái đó mình chưa thử, nhưng có lẽ là được, nếu không được thì bạn có thể tải rom chưa patch về, dung lượng file cũng nhỏ mà :)

khi nào bạn test có kết quả thì báo cho mình nhé, cảm ơn bạn :D

chạy thử trên giả lập rùi không được bạn ơi ở phần menu bấm vô cục tròn tròn thì vào mà bấm vô 1 trong 2 dòng chữ nhật ấy thì lại văng ra ngoài lại

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

có ai text thử trên R4 chưa vậy

mình dùng DSTT sau khi patch game thì chơi bình thường (thật ra là Hex edit cái ROM nhưng cũng như cái patch thôi)
Chơi thấy cũng tốt, tuy nhiên vũ khí chỉ khác nhau hình dạng, cách đánh y chang, mà hình như đi tìm các nguyên tố hóa học chứ đâu phải tìm bốn nguyên tố thần bí (thấy bảng tuần hoàn). Ai chơi được rồi chỉ dùm mission 4 con boss bò cạp đánh sao vậy, bị nó cạp 1 phát thì coi như tiêu đời

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN