Style Boutique DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
Style Boutique (E)
>> Style Savvy (U)
>> Wagamama Fashion: Girls' Mode (J)

Thông tin :
Publisher: Nintendo
Developer: syn Sophia
Genre: Simulation
Local Play: 4 Versus
ESRB :

Rom ID : 4323
Region :

Filesize : 77.2 MB (256MB .nds)

LinkDownd :
www.Romulation.net
www.Mediafire.com

ScreenShot:

Trailer:
[YOUTUBE]ZIS3LyMelw8[/YOUTUBE]

Giới thiệu :Style Boutique :1 phong cách sáng tạo và kết hợp với một bộ sưu tập thời trang của quần áo hợp thời trang, như trang sức giày dép và quấn áo , giỏ sách .v...v..Là chủ của một cửa hàng quần áo, bạn phải mua hàng tồn kho, giám sát và quản lý cửa hàng ,cố gắng làm hài lòng khách hàng và giúp tiệm của bạn trờ thành thiệm thời trang uy tín ,chất lượng nhất và đó cũng là những gì bạn sẽ làm trong Style Boutique

honquoc

Thành viên lâu năm
Patch game dành cho bạn nào chơi bị đứng ngay vị khách thứ 4 :
Linkdownd :
www.Mediafire.com
www.Box.net

Hướng dẫn patch :1.Giải nén file vừa downd
2.Coppy rom Style Boutique của bạn vào foder của file vừa mới downd về .
3.Mở chương trình patch lên (hình cái lá đó),bấm vào nút bên phải >>>chọn rom Style Boutique sao đó save và ok.
4.Coppy rom vừa patch vào thẻ
5.Bỏ vào máy
6.Chơi vui vẽ (đã test trên R4 chơi ngon lành ).

honquoc

Thành viên lâu năm
ko có gì chẳng qua là lâu rồi ko có game cho em gái mình chơi thui , nó rất thích trò nay nhưng nó đã bí lúc đi mua đồ mỗi thứ 10 cái gì ấy bạn đi qua đc chỉ mình giúp nhe .thanks
Còn trò salon stye cũng rất hay nhưng cũng lỗi hy vọng sẽ có bản vá sớm hihi

honquoc

Thành viên lâu năm
game như vậy có rất nhiều nhưng của tây có vài trò cũng đc nhưng chơi rất mau chán vì có nhiều đó nó lập lại hoài .Tròn này chơi lâu ah em mình nó cầm máy này chơi suốt mới đc 3 sao thui ah .Có trò mai đồ 1 ,2 cũng hay lém đó .

honquoc

Thành viên lâu năm
sao chơi nhanh vậy , hình như nghe nói chơ xong sẽ đc chơi với nhiều nhân vật khác phải ko ..... .Mà bạn có kết nối fiwi ko có đồ mới mà trong game ko có nhiều lém .

chị Linh : chị piết làm sao cho kháck nó mua đồ manequin nhiều kô , em thấy nó toàn thik mua từng thứ , chục ng mới có một người mua đồ manequin .
anh gì ơi , có link trò may đồ gì anh nói kô ?

honquoc

Thành viên lâu năm
có 2 phấn nhưng phần 2 đẹp hơn nên bạn chơi phần 2 là đc rồi cả 2 phần giống nhau nên ko có gì phỉ chơi 2 phần cho cực
Fashion Designer High Fashion
linkdownd:
www.Romulation.net
Chụi khó down trên đây nha nếu ko đc thì thử đăng nhập mà downd với tên như sau : bababanbanh
Pass: 123456789 Chúc chơi vui vẽ:myemo0123:

chị Linh : chị piết làm sao cho kháck nó mua đồ manequin nhiều kô , em thấy nó toàn thik mua từng thứ , chục ng mới có một người mua đồ manequin .
anh gì ơi , có link trò may đồ gì anh nói kô ?
tình trạng tương tự em ạ ... chả biết làm sao nữa ,thử đủ mọi cách rồi vẫn không đc ,mà mấy hôm nay bận ôn thi học kỳ ,cũng chẳng chơi được mấy :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN