Sim Animals Africa

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ

Details
Full Name: 4322 - Sim Animals Africa (U)(XPA).rar
Filesize: 30.0 MB
Region: USA
Genre: Unspecified
Review
Bước tiến mới của bộ collection the sim.lần này ko còn là game sim "người" nữa mà là sim "thú".chúng ta sẽ điều khiển và nuôi thú trong africa.
Screenshot

Trailer
[YOUTUBE]<object width="480" height="295"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/TH57KYkjVT0&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/TH57KYkjVT0&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" width="480" height="295" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>[/YOUTUBE]
Link Download:
Romulation
Have Fun!!!!!!:-c

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

ai đó cho cái bài bình luận đi =))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
em chơi rồi thì tự bình luận đi chứ nhờ người khác làm gì :D

nếu làm biếng viết thì tìm bài nằo sẵn rồi dịch ;))

NintendoDS

Nấm nhỏ
Hình thế mà chán , hay tuyệt vời , hông biết có vụ sư tử ăn thịt mấy con linh duơng giống trong tivi không ta ?? nôn quá down về ngay thôi , thế là lại có thêm 1 game nói về animal giống Ant Nation , há há há , tháng này chắc làm game dành riêng cho mình , yeah yeah ..
__ Mà coi cái trailer em chết mê lun đó mấy bác , bác nào hông thử game nài thì đem mái ds đi tạt lon lun cho rồi :D

NintendoDS

Nấm nhỏ
Nội nhìn là biết rầu , lúc đầu coi đã thấy nghi nghi , tới khúc cúi nó mới cho sem bản DS , thấy cũng được, không đến nổi nào , game này ít ra hấp dẫn những ai thích khám phá , gét phiu lưu , iu hòa binh , chuộng cái đẹp như tớ . hê hê

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Khủng thật,post clip không thèm test xem Wii hay DS,mà tớ cá xem cũng chả biết đâu =)).
Một dòng kia mà gọi là Review à ?Xóa ngay ?

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Khủng thật,post clip không thèm test xem Wii hay DS,mà tớ cá xem cũng chả biết đâu =)).
Một dòng kia mà gọi là Review à ?Xóa ngay ?
em nó mới chuẩn bị để tập thành "DSRomman" ehheh chưa quen việc,ai cũng vậy mà sai thì sửa từ từ
Chứ đừng nói kiểu vậy sẽ là đả kích em nó,làm vậy ai muốn post rom mới đều sợ "ko biết post vậy có bị chửi ko" chắc LG phải trainning thêm cho thiêntai99x nha
@Thientai99xx:trước khi post em nên kham khảo bài của a Lightgem kìa hoặc những bài của người khác,sẽ làm cho bài post của e nó giá trị hơn,trước khi dow game ng ta sẽ nhìn qua cách trình bày của e rồi mới nhìn tới nội dung
Có nhiều game rất "xí muội" nhưng qua bài post,bài review cũng làm người đọc cũng ham hố muốn dow thử về tét coi sao
THANKS TINH THẦN POST ROM CỦA E DÀNH CHO NVN EHHE
cHỈ LÀ GÓP Ý THUI NHA TUI CŨNG CHỈ LÀ 1 MEMBER BÌNH THƯỜNG,CHỨ CHẢ CÓ Ý GÌ KHÁC VÌ LÀM VẬY ĐÂU ĐC LỢI LỘC GÌ CHO TUI EHHE

backtaro

Nấm nhỏ
@admin: Em vẫn bị thắc mắc về Vip Mem anh ạ=)) Vip Mem là như nào hả anh:-?

@thientai99x: Lần sau rút kinh nghiệm kiểm tra kĩ nguồn trước khi post bài đi nhé. Anh nghĩ chú nhầm cái đoạn " also available on Nintendo DS" và nghĩ là available DS nên đấy là của DS đúng không;;)

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
@admin: Em vẫn bị thắc mắc về Vip Mem anh ạ=)) Vip Mem là như nào hả anh:-?
Để được làm ViP: Có đóng góp cho forum bất kỳ lĩnh vực nào mà BQT cảm thấy bạn xứng đáng được vô list :021:

Quyền lợi: Cái icon lung linh, màu tím huyền ảo bôi nick, được tham gia box Mật thất và box N-Writer

Trách nhiệm: Không bắt buộc, khi leo đến chức này không bao giờ lo bị lột lon (trừ khi quay mặt phản động forum :ranting[1]:). Tuy nhiên tùy theo ý thức để cho xứng đáng title VIP, khuyến khích nên có những đóng góp/ ý kiến đẩy mạnh phát triển forum. Hành động cụ thể (như review, preview, faq...) càng được hoang nghênh :Drinks[1]:

NintendoDS

Nấm nhỏ
Chơi game này bực mỉnh kinh khủng , phần hướng dẫn nó chỉ mà như mình là thằng mẫu giáo không bằng , nào là bạn thử nhấp chuột sang trái , sang phải , bên trên , bên dưới , dài dòng không tả nổi , mà có phải chỉ nhiu đó đâu , nó bắt phải rê làm sao cho con chim trúng cái bàn tay , tớ làm cả nữa tiếng mới song , đang điên máu , nó bắt dùng stylus rung cây , lấy stylus quẹt qua quẹt lại để rung nó mà trời ạ , phải nhấn mạnh như muốn nát cái màn hình , phải rung đúng khoảng cách , đúng hướng 45 độ , đúng chìu , không lệch , thêm 15 phút nữa , lúc này tớ như muốn điên lên , chỉ muốn đập máy 1 phát , chịu không được cái sự rườm rà của game này , chưa kể vào phần chơi nó còn bắt lụm cỏ , rung mấy cây cỏ , mà có gần 10 cây , ức chế xóa luôn , còn để nó nữa chắc có ngày máy DS banh luôn quá .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN