Nostalgia

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm

Rom information
Release number: #4334
Languages: English
File name: v-nstlga.zip
Archive size: 1024Mbit
ERSB:10+
Nội dung
1 game 3D RPG sẽ đưa bạn vảo cảm giác phiêu liêu thật sự.Trong game phải nói là đồ họa của game rất đẹp nào còn chờ gì nữa hãy thưởng thức game đi nào.Bạn sẽ vào vai eddy, con của 1 nhà thám hiểm huyền thoại nước Anh. Và câu chuyện bắt đầu khi eddy và những người bạn người bạn rời khỏi London và khám phá thế giới-->Thanks thientai99x
Download link
Download
Mega
Rapid
Romulation
Screenshot

Hình là tiếng nhật nhưng game là tiếng anh
Trailer
[YOUTUBE]P_MWdVEKxlk[/YOUTUBE]​
Gameplay
[YOUTUBE]sloByFwkeJM&feature=related[/YOUTUBE]​

Zephyr

Nấm bình thường
Chúng ta đã có người thắng cuộc :D:D
Mỗi normal member download bị giới hạn .Vì vậy ai muốn down phải reg nick mới !
Cái này có tý bất công cho thientai vì phải trên 13 tuổi mới được reg :)) ,em nó mới 10 tuổi

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
chúc mừng e,ehhe bổ sung thêm thông tin đi em,chứ vì chiến thắng mà bài post ko chất lượng cũng vậy ehhe

thientai99x

Nấm nhỏ
Release Date: October 27, 2009
Exclusively on: Nintendo DS
ESRB: E10+ for Mild Fantasy Violence
Genre: RPG
Publisher: Ignition Entertainment
Developer/Co-Developer: Matrix Software (Japan) / Red Entertainment

bổ sung nội dung cho sư phụ, nếu muốn con và sư phụ sẽ hợp tác với nhau :D
Bạn sẽ vào vai eddy, con của 1 nhà thám hiểm huyền thoại nước Anh. Và câu chuyện bắt đầu khi eddy và những người bạn người bạn rời khỏi London và khám phá thế giới.
Nguồn: IGN
Translate: ME :D
nếu dc anh Bảo cho cả 2 làm romman được không. 2 người hợp tác tốt hơn. em online nhiều viết nội dung giỏi con bạn nguyenanhnguyen tìm link exxerlent :D

ZhumZhum

Nấm bình thường
- Đề nghị các bác (đặc biệt là 2 bác nguyenanhnguyen & thientai99x ) khi post Rom thì post luôn link trực tiếp, đừng post linksave, phải test link xem có virus không rùi hẵng post. Ngoài việc tìm link ra còn cần kết hợp với việc upload lên các trang dễ down hơn ví như Mediafire hay Mega1080. Đây mới là công việc thực chất của Romman (chứ không phải chỉ là việc tìm link).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN