Giải đố [DSi e+] Rabbids Go Home - Thỏ trở về nhà

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rabbids Go Home

Hệ máy: Nintendo DS
Ngày phát hành: 03.11.09
Nhà sản xuất: Ubisoft
Thể loại: Phiêu lưu, giải đố

Download :

pass : nintendovn.com

Nội Dung
Những câu đố phiêu lưu đều tiên của những chú thỏ sẽ đưa chúng đến với mặt trăng hoăc vĩnh viễn trên trái đất. Chúng có kế hoạch "Thất bại-Thành công": Thu gom đồ vật loài người và tụ lại để những chú "lùn" thỏ leo lên mặt trăng. Nhưng ngược lại, con người lại phản kháng và giành lại vật quí của họ.Game còn có tính năng nổi bật cho ai sỡ hữu DSi. Tiếp nối dòng game Rabbids này, UBISOFT chắc sẽ làm bạn mở ra một cuộc phiêu lưu mới không kém phần vui nhộn. Chờ gì nữa, bắt đầu trở về mặt trăng thôi

Screenshots

5221 - InGame.png

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
ý bạn là C.O.P The recruit áh. Thật ra mình cũng ko chơi game này. Nhưng bạn có thể qua topic game ấy mà hỏi. Thành thật sr. Chúc bạn chơi dược game mong muốn. Nếu tìm được mình sẽ PM bạn sau.:bye1[1]:Chuẩn bị xem patch game này dây

Bạn chịu khó đợi xem thế nào. Chắc Patch 2 game này sẽ ra sớm thuj. Mình ở diễn đàn này chưa dược biết đến nhiều lắm nên post nhiều sợ tiếng đồn là ko biết mà post. Thông cảm nha.

không biết, trên gbatemp nói có thể đây là bad dump, hoặc là vì rom này là DSi enhanced nên không chơi được trên các flashcart hiện giờ, có nước ngồi chờ nhà SX hoặc hacker thôi

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Game này hiện cũng ko play dc trên DSi xài Ackecard2i(fw AKAIO) luôn, vào dc màn hình ghi hãng game UBISOFT rùi tiếp theo là 1 màn hình đen ><.

Kết quả là phải chờ path thui.

confirm DSTT firm 1.17a12 đã chơi tốt trò này, gameplay không hẳn là xuất sắc lắm, nhưng bù lại âm nhạc và mấy đoạn hoạt họa coi khá vui, cười nhất tiếng của mấy con thỏ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN