Star Wars Battlefront Elite Squadron

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm

Rom information
LucasArts
Full Name: 4366 - Star Wars Battlefront Elite Squadron (E)(M2)(BAHAMUT)
Filesize: 32.2 MB
Region:Europe
Genre: Action
File Type: WinRAR Archive
File Tags: (M2)(BAHAMUT)
Release: Nov 3, 2009
ESRB: Teen
Nội dung
Game này là bản tiếp theo bản Star War the clone Wars cách đây ko lâu.Game bạn cũng phải trở thành anh hùng đi giết người xấu.Game này chủ yếu là bắn súng chứ ít có lightsaber.Game còn có lái tài vũ trụ để đi bắn máy bay.Phiên bản này nay kém phiên bản Star War The Clone War trước tới 64 MB.Nào cùng chơi.
Download
Romulation
Megaupload
Rapidshare
Filefactory
Easyshare
Freakshare
Screenshot

Trailer
[YOUTUBE]ZDi1Gi9zdS0[/YOUTUBE]​

gameboy89

V.I.P Member
Bác bắt sóng nhanh gứm :-j

Mà này này định post game ji thì post cho dứt điểm đầy đủ luôn nhé, chứ post kiểu như ăn cướp thế này, thiếu đầu thiếu đuôi sẽ gây phản cảm với người xem. Đợi đến lúc bác ăn cơm xong rùi edit lại chắc topic sang trang 2 mất rùi :-w :em05:

Bác cứ giữ phong cách post game như thế này sẽ hok bao h` lên mod đc đâu :em38:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
GB nói đúng đấy, em nên post rom đầy đủ thông tin với rõ ràng vào, còn không thì đừng post dễ gây phản cảm cho người xem lắm

kể cả rom dở mà có bài giới thiệu hay thì vẫn khiến mọi người vẫn down về xem thử có gì hay, đó là mục đích thật của bài giới thiệu đấy

1 điều nữa, Battlefront là 1 nhánh khác của Star Wars chuyên về bắn súng, còn Clone War là dựa theo cốt truyện của phim hoạt hình, 2 nhánh này chỉ có chung thời điểm chứ không có chung cốt truyện đâu, có vẻ em chưa chơi game này

1 lưu ý nữa tới tất cả những ai post rom, phần Genre nếu Romulation chưa có thì hãy tự đưa vào, đừng copy cả dòng chữ Unspecified vào bài giới thiệu rom như vậy, rom nào mà không có thể loại chứ, cảm ơn

gameboy89

V.I.P Member
Rom information thì có thể lên www.IGN.com coi trên đó nó công bố đầy đủ về game xếp loại ji`, ngày sản xuất, giá bán, và game có trên hệ máy nào ghi hết luôn :)

Nguyen anh nguyen chú ý nhé, tên game đừng để .rar đằng sau như thế :)) có phải soft đâu mà chấm :-j

đây đâu phải bản tiếp thao bản Star War the clone Wars đâu, bản clone war là phim hoạt hình còn bản này là phim người thật><
mình ghét mấy thằng clone thế hệ này, mặc giáp nhìn gai con mắt quá, mấy em clone in clone war mang giáp đẹp hơn nhìu, cũng may là mình đi giết tụi clone này cho bỏ gai mắt><

honquoc

Thành viên lâu năm
game hơi chán đúng là thua xa bản vửa rồi , tuy nó bắn loạn lạ nổ cũng khá hàonh tráng , hình ảnh hơi tệ so với bản trc , lái máy bay cũng chán , xoa sau khi đâm đầu vào núi nổ 1 cú tah65t đẹp hih

ai thích jedi thì thành thật khuyên ko nên chơi battlefront vì dòng này clone mới là chính, jedi chỉ để cho đủ bộ thui à, vì jedi là biểu tượng của star war nên mới ko thể thiếu dc thui

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN