World of Zoo

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
World of Zoo

Rom information:

Full Name:4367 - World of Zoo (E)
Languages: English, Français, Deutsch, Italiano, Español, Nederlands, Dansk, Svenska
Publisher: THQ
Developer: Blue Fang Games
Release Date: October 27, 2009
Genre: Simulation
Filesize: 23.2 MB

Nội dung:
World of Zoo đưa người chơi vượt ra khỏi hàng rào vào trong sở thú và trở thành vườn thú của riêng họ. Cho phép họ chăm sóc và xây dựng mối quan hệ với nhiều loài động vật thông qua gameplay. Đầy đủ những tính năng cần thiết, người chơi thu thập kinh nghiệm cho phép bạn tạo ra sở thú của của riêng bạn không giống với các game mô phỏng khác.

World of Zoo là 1 gia đình thân thiện, game sẽ mở ra cho phép bạn tự do dạo quanh sở thú của mình theo những cách mà bạn chỉ có thể tưởng tượng ra được :)). Với hơn 90 loài động vật bao gồm 11 gia đình chăm sóc, người chơi có cơ hội tham gia với mọi loài vật :>

Tính năng "The Animal Creator" cho phép người chơi tạo ra 1 số lượng không hạn chế các loài động vật và có thể tùy chỉnh mỗi loài. Thậm chí bạn có thể cho thêm các loài động vật trong số 20 loài đã xuất hiện trong các game nuôi thú ảo \:D/ Người chơi có thể tìm hiểu về động vật của mình thông qua các sự kiện giải trí được tổ chức.

Mỗi động vật là 1 sự khác biệt độc đáo về hành vi và cá tính. Sẽ có 1 định mức để xác định thú của bạn có đạt được sự tin tưởng của bạn không và bạn phải luôn giữ cho động vật của mình hành phúc :P. Game đã có trên hệ máy Wii và Pc.

Link download:

Romulation
Megaupload
Rapidshare

Trailer:

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/XorNoVDTrmE&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/XorNoVDTrmE&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]

Trailer và screenshot là đều là của Wii, web game này chưa vẫn chưa up trailer và hình ảnh hệ DS về game này, các bạn xem tạm hình dung game nhé :)>-

Screenshots:

Hiện tại Game sẽ hok hoạt động trên R4,TTDS, nếu mình tìm đc bản patch sẽ update lên đây :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN