Teenage Mutant Ninja Turtles Arcade Attack

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm

Rom information
Ubisoft
Full Name: 4408 - Teenage Mutant Ninja Turtles Arcade Attack (U)(Xenophobia)
Filesize: 33.3 MB
Region: USA
Genre: Action
File Type: WinRAR Archive
File Tags: (Xenophobia)
Release: Nov 10, 2009
ESRB: Everyone 10+

Download
Romulation
Megaupload
Rapidshare
Hotfile
Mediafire

Nội dung
Series game Teenage Mutant Ninja Turtles đã quá nổi tiếng chắc khỏi giới thiệu các bạn cũng biết. Bạn sẽ đóng vai 4 Ninja rùa đi giải cứu người dân lương thiện khỏi các tội ác trên đời và trở thành anh hùng Ninja rùa của mọi người. :yahoo[1]:

Screenshot

Trailer
[YOUTUBE]a621h5zogqw&feature=related[/YOUTUBE]​

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
Game Teenage Mutant Ninja Turtles Arcade Attack đã quá nổi tiếng chắc khỏi giới thiệu các bạn cũng biết bạn phải đóng vài vào 5 anh hùng Ninja rùa đi giải cứu các người dân khỏi các tội ác trên đời và trở thành anh hùng Ninja rùa của mọi người và diệt trừ tất cả các tội ác.:yahoo[1]:
;)) tình hình là Ninja rùa chỉ có 4 chú thui àh !

NintendoDS

Nấm nhỏ
Hahaha , cuối cùng cũng ra , đợi mãi , cái ss nhìn là khỏi chê lun , cứ như chơi trên pc ấy , mà có multi không ta , online với mấy thằng em chắc sướng điên luôn quá .
@nguyenanhnguyen : thông tin game hơi bị thíu + cái preview của bác chưa trau truốt lắm , lặp từ " tội ác " thấy câu văn lủng củng nàm sao ấy , nói chung lần nài cũng tàm tạm , ráng luyện vốn tiếng việt thì mai mốt nhìn vào preview ng` ta mới thích chơi .
_ À mà ai chỉ tớ cách trích dẫn nguyên văn QUOTE với , tớ thấy mí bác thêm cái số 13309 gì tè le lun , khó hỉu quá T_T.

honquoc

Thành viên lâu năm
bản này có tiếng bộ về đồ họa a nha . Hy vọng gameplay ko tệ như lấn trc , nói gì thì nói mình thấy ninja rùa trên băng rắm al2 hay nhất thật đ1o chơi 2 người mà ko biết chán lun đáng nể thật ,

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
_ À mà ai chỉ tớ cách trích dẫn nguyên văn QUOTE với , tớ thấy mí bác thêm cái số 13309 gì tè le lun , khó hỉu quá T_T.
Cái số đó là số thứ tự bài post, bạn để ý làm gì.

Còn về phần Quote ấy, bạn bỏ chút thời gian nhấn vào nút có chữ "Quote" cạnh nút Thanks là sẽ hiểu.

Game Teenage Mutant Ninja Turtles Arcade Attack đã quá nổi tiếng chắc khỏi giới thiệu
Game vừa ra, sao lại gọi là quá nổi tiếng?

5 anh hùng Ninja rùa đi giải cứu các người dân khỏi các tội ác trên đời và trở thành anh hùng Ninja rùa của mọi người và diệt trừ tất cả các tội ác
Có 4 anh em, hay bạn định kể thêm cả anh chàng cầm gậy côn nữa vậy? Thêm vào đó, câu cú quá lủng củng. Có thể coi đây là bài copy trắng từ RU sang rồi đây.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
đã chỉnh lại câu cú cho dễ nghe một chút, nguyenanhnguyen chú ý khi post rom nếu không tự viết review được thì nên tham khảo các bài Preview đã có sẵn rồi dịch, tốt nhất là nên tự chơi để cảm nhận sẽ chính xác hơn :D

hichic bản trước trên ds thiên về nhảy nhót, bản này trông có vẻ thiên về đánh đấm hichic ko bik bao giờ mới có 2 in 1 đây><, mà ai chơi rùi cho hỏi bản này còn night watcher ko??
ai cho link megaupload đi, thank^^

honquoc

Thành viên lâu năm
mình thấy đánh hơi chậm camera khá khó chịu ko kinh hoạt khó nhìn ,tối .hình ảnh thì kho chê rồi vẫn thích bản trên băng rắm hơn hihi

rock

Nấm bình thường
ô, bất ngờ quá, hình ảnh mượt thật, cứ như ninja gaiden ấy
phải chi game nào cũng như vậy nhỉ, nhất là final fantasy, hy vọng SE sẽ làm bản XIII versus cho DS với hình ảnh như thế

game này hay, quái đánh lâu mới die^^, mà combo game chỉ có AAA, XB, XA hay BBB với tuyệt chiêu YB thui à?????????thế thì bùn nhỉ, có ai bik combo nào hay nữa hok?????????

em tưởng bản này hay lắm hí hửng down về... hix.. down xong thì thấy nhân vật thì 3d mà ko cho đi tự do như kingdom heart... game lại bắt người ta đi theo phong cách cuộn cảnh 2d... =.=... game ko được như mong đợi của em... :)) 6.5 điểm...

game này khá hay đấy chứ.mình mới chơi nhung thấy nó vẫn giữ được phong cách như xưa.nhớ hồi đó chơi điện tử băng có chạy xe nữa ko pít bản ds này có không.bổ sung combo đây: ABB hay AAB or lại gần địch rồi nhấn 1 lượt YB để ôm địch sau đó nhấn B hoặc A .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN