Press Your Luck 2010 Edition

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ

Details
Genre: Trivia
Publisher: Ubisoft
Developer: Ludia
Release Date: October 27, 2009
Also on: Wii, PC
ESRB: E
Review
Tựa game này dựa trên 1 game show nổi tiếng trên truyền hình .Người chơi phải tìm kiếm "spin" bằng cách trả lời các câu hỏi rùi sử dụng chúng trong 18 trò chơi đầy tiền mặt và giải thưởng .người có nhiều tiền bạc và phần thởng nhất sẽ thắng. các bạn phải coi chừng người whammies trên đường bởi họ sẽ trộm mất giải thưởng và tiền bạc của bạn
Screenshot

Trailer
[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/stWeNJtafdM&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/stWeNJtafdM&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]
Link Download
Romulation
Megaupload

gameboy89

V.I.P Member
Tên game còn thiếu, Hok có thông tin giới thiệu về game, bài này chú e hok sửa lại nhanh thì hok bi del hơi phí !

P/s: A mà là mod box này thì a del thẳng những bài như thế này, chứ hok như LG cứ nhát tay, vẫn phải đi theo nhắc nhở mấy chú rách việc, mà nhắc nhở với góp ý chắc cũng nhìu rùi còn ji !

hieu

Nấm nhỏ
Nhắc hoài cũng thấy thay đổi gì đâu ! Đã post rom thì phải trình bày cho tốt chứ , trình bày như vầy thà khỏi cho rồi :|

các bác trên phản đối ghê quá , em nó còn nhỏ :))
này thì cho dịch cho em cái review (mặc dù ngu tiếng anh :D)

_ đây là review từ trang nước ngoài : In this game based on the popular game show . Contestants collect "spins" by answering trivia questions, and then use their "spins" on an 18-space game board full of cash and prizes. The person who amasses the most in cash and prizes at the end of the game wins. Watch out for those famous Whammies along the way, they will steal all of your cash and prizes

_ dịch lại :
Tựa game này dựa trên 1 game show nổi tiếng trên truyền hình .Người chơi phải tìm kiếm "spin" bằng cách trả lời các câu hỏi rùi sử dụng chúng trong 18 trò chơi đầy tiền mặt và giải thưởng .The person who amasses the most in cash and prizes at the end of the game wins ( câu này ko biết dịch làm sao, bác nào giỏi english thì dich dùm mình :D ) . các bạn phải coi chừng người whammies trên đường bởi họ sẽ trộm mất giải thưởng và tiền bạc của bạn :-"

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
topic gì mà toàn là chê người post, chẳng thấy ai bàn luận về độ hay của game cả :|

thientai đâu rồi, vào bổ sung thêm bài giới thiệu đi em, thấy mọi người la dữ quá nên trốn à, mọi người nói vậy cũng vì còn quan tâm đến em chứ không phải ghét bỏ gì đâu, nếu ghét thì tên em đã treo ngoài bảng còn bài post này đã có tên người khác rồi, còn nếu em vẫn muốn post theo kiểu vô trách nhiệm như vậy thì mọi người sẽ nói chuyện với em theo cách khác

@suppercrazy9: không cần phải ra những trang nước ngoài mới có bài giới thiệu về game đâu bạn, ngay đầu game đã có giới thiệu về game show này rồi :)

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
em bắt chước thế nào vậy, bài KH nhiều người biết tới nên không cần giới thiệu mọi người cũng biết rồi, nếu không thì cũng có bài giới thiệu bên rom Jap để mọi người xem, còn rom này không ai biết thông tin gì về nó thì em phải giới thiệu cho mọi người biết chứ

nếu bắt chước mà mọi người ủng hộ thì không ai phản đối như vậy đâu em, sửa nhanh nhé :D

ý bác N-man chắc là :
1 . Post rom thì phải post = tiếng mẹ đẻ ( tiếng việt :x )
2 . phải test trước game rùi sau đó mới hẳn post phần giới thiệu để dễ dàng giúp các bạn khác hiểu hơn về game ( nói chung là cho phần review nó dài thêm :)) )
3 . phải up nhiều link dowload của game để các member khác có thêm nhiều sự lựa chọn =))
thế có đúng ko nhỉ bác giám thị khó tính :))

lucasDS

Nấm nhỏ
Đâu ai bắt ai ,mà sắp thành war rồi đấy cả nhà ạ
Đơn giản không post thì thôi ,làm thì làm cho đàng hoàng ,chưa chi tiết thì nghe nhận xét rồi bổ sung ,đừng vì cái tự ái trẻ con mà đi bới móc người khác
Nếu muốn so sánh với người khác thì mình phải làm đc như họ đã ,ok
Ai cảm thấy ko hợp lý chỗ nào thì làm gửi cho thientai99x để em nó edit là đc ,kể lỗi nhau chi ,mệt quá :em42:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
không phải 1 bài mà là nhiều bài rồi nên nhiều người mới quan tâm đến vấn đề này đó =.=!

mà kể cả mới post thì cũng phải post cho đàng hoàng chứ bạn, post thiếu nội dung rồi cứ nói là mới post mọi người bỏ qua sao được hả bạn, ít nhất cũng phải cập nhật thêm những phần bị thiếu chứ :)

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Tình hình la do thientai99x đi học nhìu ko có thời gian post.Về nhà thì thấy rom ra rồi nên nhiều khi cũng uất lắm.Theo mình thì về nhà post rom cho có bài rồi sau đó edit để khỏi lo bị mất bài.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN