Dàn trận Might & Magic – Clash of Heroes

Cửa hàng game Nintendo nShop

ZhumZhum

Nấm bình thường
Might & Magic – Clash of Heroes
4512 - Cover.png

Info:
Publisher: Ubisoft
Developer: Capybara Games
Genre: Role-Playing
Release Date: Dec 1, 2009

Description:

Lối chơi của Might and Magic: Clash of Heroes cực hấp dẫn bởi gameplay độc đáo. Trong game bạn sẽ phải đương đầu với vô vàn những thử thách, trong những trận đấu đầy căng thẳng, đòi hỏi bạn phải có tư duy chiến thuật nhạy bén để có thể kết hợp đội hình một cách hoàn hảo hoàn thành những nhiệm vụ mà game đề ra.

Link:

Pass : nintendovn.com

Screenshots:

4512 - InGame.png

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

lucasDS

Nấm nhỏ
Nó đây rồi ,chờ mãi ,hôm nay ra nhiều game thế nhỉ :x
Nào là Yggdra ,nào là Chaotic ,h có cả Might and Magic nữa ,chết mất vì sướng thui :myemo0131:

Thêm link nào bà con :
FileFactory
Freakshare
Mediafire nào :))

Chưa có thông tin về Flash Card nào chơi đc game này ,hầu như đều là 1 màn hình đen và nhạc ,cập nhật patch trong thời gian sớm nhất :x
Với No$GBA 2.6a thì ko bị màn hình đen ,nhưng khi chọn new game sẽ bị crash ... chia buồn :))

Giới thiệu thêm về game :

Nhà phát hành đã đề cập đến game này như 1 sự kết hợp giữa thể loại Turn Base Stragety với Puzzle
Câu chuyện xảy ra tại thôn Ashon ,nơi mà đang bị lũ quỷ từ realm of Shade đến xâm chiếm ,nhiệm vụ của bạn là cùng liên kết với các đồng minh khác thuộc các chủng tộc như Tiên ( elves ) ,người lùn ( Dwarfs ) ,human ,orcs ,magicians ... với tất cả các thuộc tính khác nhau để đánh bại chúng :D
M&M : CoH mang phong cách manga rất đặc trưng ,cách chơi kiểu Puzzle quest ,bạn dịch chuyển quân của mình từ nơi này đến nơi kia bằng cách sử dụng Stylus hoặc D-pad ,màn hình đôi được sử dụng trong trận đánh quân địch ở màn hình trên và quân đội của bạn ở phía dưới

NintendoDS

Nấm nhỏ
Cho tớ hỏi trò này có Summon hông vậy + ai test R4 chơi được không Y_Y . Mà sao coi preview có mấy khúc quân ở 2 màn hình , giống thể loại Puzzle quá @_@ .

lucasDS

Nấm nhỏ
Thông tin mới cho các bạn sở hữu SC DS 1
Đã chơi được game mà không cần patch ,bạn chỉ cần mở phần patcher file infomation lên ( L + x ),disable tất cả và chỉ tích duy nhất vào ô patch speed ,hiên h tớ vẫn chơi bth và chưa có lỗi gì hết :x
:em28::em28::em28:
Tớ đang dùng OS v3.0 sp8 với ndspatch.dat update ngày 28-11-2009 ,nếu ai ko đc thì cứ up lên là ok ngay :D

ansonhai

Thành viên lâu năm
Không giống Heroes trên PC đâu, đây là game puzzle-RPG:rolleyes[1]:

Giả lập No$GBA 2.6a dùng thêm No$Zoomer chạy được tốt, chơi tạm trong lúc chờ patch cho R4 vậy :em33:

gameboy89

V.I.P Member
Thông tin mới cho các bạn sở hữu SC DS 1
Đã chơi được game mà không cần patch ,bạn chỉ cần mở phần patcher file infomation lên ( L + x ),disable tất cả và chỉ tích duy nhất vào ô patch speed ,hiên h tớ vẫn chơi bth và chưa có lỗi gì hết :x
:em28::em28::em28:
Tớ đang dùng OS v3.0 sp8 với ndspatch.dat update ngày 28-11-2009 ,nếu ai ko đc thì cứ up lên là ok ngay :D
Game chơi đc trên DS1 còn cái tích mấy ô path thì tùy thẻ thôi :)) như cái band hero của mình phải click vô phần find path mới load đc, nhưng sau khi format thẻ thì hok cần click gì cũng load đc chắc do thẻ hay cái gì đó :))

Game lúc battle có vẻ hơi giống fire emblem nhưng hok có ô :D, turn base :D, nhân vật cũng có chuyển cấp lên đời :)), hình ảnh đẹp fết :D

ZhumZhum

Nấm bình thường
Đã bổ xung link Mediafire đã Patch né. Hướng dẫn luôn cách Patch:
1) Down file Patch link Megaupload rùi giải nén ra file xpa-mmck
2) Đổi tên file game gốc thành xpa-mmch.nds, copy vào cùng thư mục xpa-mmck
3) Chạy file xpa-mmck.bat, bạn sẽ được 1 file game đã Patch dung lượng khoảng 24Mb

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN