Class trong FE....

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vote đi =))

• Lord

Bình chọn: 10 14.7%
  • Assassin

Bình chọn: 18 26.5%
  • Swordmaster

Bình chọn: 20 29.4%
  • Mage

Bình chọn: 0 0.0%
  • Shaman

Bình chọn: 0 0.0%
  • Monk

Bình chọn: 1 1.5%
  • Manekete

Bình chọn: 1 1.5%
  • Cavalier

Bình chọn: 2 2.9%
  • Hero

Bình chọn: 7 10.3%
  • Khác

Bình chọn: 9 13.2%

• Số thành viên bình chọn
    68

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Gì chứ chơi Assassin là ăn jan nhất
Vừa Skill cao mà vừa Lethality coi có chịu nổi không

Àh, cho Nihil ra thì xong hết chứ gì
Nhưng Critical thì không tránh khỏi rồi

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
cái đó áp dụng dc trong 10 thôi, chứ 9 tên Volke crt thấp gần chết.

Mấy cái Master Skill thì thích FE 9 hơn, thấy đc tác dụng, FE 10 chán, toàn overkill cả, nào là 3x strength, Neglect enemy's defense...=> Eclipse là skill mạnh nhất, ko tên nào đỡ nổi

yanyee_tang123

Mistress of Ike
cái đó áp dụng dc trong 10 thôi, chứ 9 tên Volke crt thấp gần chết.
Tui không xài Volke nhìu lắm :|
Mấy cái Master Skill thì thích FE 9 hơn, thấy đc tác dụng, FE 10 chán, toàn overkill cả, nào là 3x strength, Neglect enemy's defense...=> Eclipse là skill mạnh nhất, ko tên nào đỡ nổi
Zelgius mà lị :spiteful[1]: Mà Lethality cũng đâu có kém gì :| Hạ HP của Enemy xuống còn 0 :em17:FE9 đánh chán gần chết, âm nhạc thì cũng đâu có bằng FE10. Chơi mà toàn ngủ gật không ấy chứ :em17:
Ps :Đúng ra là Eclipse có phần hơi bị ăn gian :-? Xem cái Video này xong mà ức chế Zelgius. Cứ tưởng Aether của Ike sẽ thắng (Vả lại, sau đó thấy Zelgius attack miss luôn rồi :spiteful[1]:) , ai dè ổng cho phát Eclipse lên người nó, chịu không nổi thành ra chết queo

[youtube]vJXa4AVAdxg[/youtube]

Ashera

Nấm bình thường
Đánh Zelgius mình để cho Ike ability Nihil để chống Eclipse, còn đâu vứt Ragnell đấy lấy Hammer ra nện, xong ngay.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Có vẻ như đánh Zelgius bằng Hammer thì tốt hơn bằng dùng Ragnell nhỉ. Mà xem xong cái này lại còn tức hơn :em14: Thằng Ike hậu đậu không Miss là thắng Zelgius rồi :em14:
[youtube]NcIF-9qt9cg[/youtube]

Kawaii

Super Princess Peach
- trong 2 ước mơ lớn nhất của mình... có 1 điều mơ ước là trở thành Thiên Hạ Đệ Nhất Kiếm ^_^ hjhj, ước mơ quá xa vời phải hok ^_^ bởi vì thế hình thành nhân cách của mình khi chơi FE, mình thix nhất class Sword Master, cũng là class mình dùng nhìu nhất bên cạnh Mage và Lord...

- Ayra trong Fire Emblem 4 (Thánh Chiến Truyền Kỳ) là Sword Master mình iu thix nhất...

- Kiếm Thuật chú trọng tốc độ (speed) kỹ thuật (skill), không chú trọng quá về sức mạnh (strength) đó chính là khả năng của Sword Master, nhẹ nhàng lã lướt như hoa anh đào, một chém sang ngang sầu ky biệt !!!

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Trời, nghe Kawaii tả mà phát sợ luôn đó:-ss
Hóa ra bạn giỏi văn phết=))
Mình thích nhất là Swordmaster trong các bản của GBA, Lord trong bản DS, Master Knight và Lord Knight trong bản SNES, Paladin cũng khá nhưng chỉ số không nổi trội, cái gì cũng vừa vừa.
Nhưng Swordmaster vẫn là vô địch, speed 30, skill 29, luck 30=>Vô đối>:)

Kawaii

Super Princess Peach
- hjhj ^_^ cảm ơn lời khen ngợi :"> bạn làm mình mắc cỡ quá đj...

- ò ò, bạn nói đúng đó, sword master trên GBA, chém rất đẹp, thân thủ linh hoạt lắm... trong các class thì sword master là dễ full chỉ số nhất ^_^

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Topic đang có dấu hiệu đi xuống.Mọi người tích cực vote đi.Mình là thích Swordmaster nhất.À nhưng sao Kagome không thay Mage, Shaman... bằng Class cấp sau của nó nhỉ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN