Lỗi Now repairing - Do not power off

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình đã tiến hành cài và nâng cấp firm cho wii online theo hướng dẫn, nhưng đến bước cuối cùng là down firm thì báo lỗi và ko update được, tuy nhiên vẫn cài các thứ khác như wad, tructra ... OK, chơi được mấy hôm đến hôm nay bật lên nó hiện Now repairing - Do not power off, đợi khá lâu vẫn y nguyên, đành tắt đi bật lên vẫn bị như thế, có ai biết lỗi này là gì làm ơn cho biết, cám ơn nhìu. :xm0002:

Tìm kiếm loạn xà ngầu ra trang này
http://fathertom.net/hardwii/?p=481
Họ phải thay đổi cục bluetooth để active kết nối với wiimote, như vậy nguyên nhân chính là lỗi kết nối của 2 thằng này, ngồi dứt tóc mới phát hiện ra lý do cực củ chuối đó là do mình lôi cục pin xịn ra sạc, nhét 2 cục con thỏ lởm vào chơi đỡ ---> hết pin ---> wii ko nhận được wiimote. Cho pin xịn vào bấm A, đời lại đẹp. Đúng là 1 bài học nhớ đời.

axl123

Nấm nhỏ
Ackk, mấy lãi DacoTaco làm cái joke preloader chơi anh em cho cái này vào ý mà. Cứ ấn A là vào đc thôi bạn. Trước cũng có vài người bị lừa. Bạn meoxu chém ji mà vãi vậy đang bluetooth nhảy sang pin
Đọc cái link của bạn mình thấy là cái ông kia bị preloader lừa tình nhưng ông ý nhưng mà do vấn đề về code của wiimote và card blutooth nên ông ý phải thay để còn ấn A để qua cái cá tháng tư của preloader. Sau đó cái thay pin là do ôg ý nghĩ là pin để giữ thông tin thời gian như trên bios máy tính, có thể bỏ ra để reset time và bỏ qua trò cá tháng tư của preloader nhưng ko phải..... còn lại tự dịch nốt nhé. Với lại bài từ 7 tháng trước rồi lôi ra làm chi chứ.

Ackk, mấy lãi DacoTaco làm cái joke preloader chơi anh em cho cái này vào ý mà. Cứ ấn A là vào đc thôi bạn. Trước cũng có vài người bị lừa. Bạn meoxu chém ji mà vãi vậy đang bluetooth nhảy sang pin
Đọc cái link của bạn mình thấy là cái ông kia bị preloader lừa tình nhưng ông ý nhưng mà do vấn đề về code của wiimote và card blutooth nên ông ý phải thay để còn ấn A để qua cái cá tháng tư của preloader. Sau đó cái thay pin là do ôg ý nghĩ là pin để giữ thông tin thời gian như trên bios máy tính, có thể bỏ ra để reset time và bỏ qua trò cá tháng tư của preloader nhưng ko phải..... còn lại tự dịch nốt nhé. Với lại bài từ 7 tháng trước rồi lôi ra làm chi chứ.
Mình cũng ko ấn A được để qua nhưng ko phải do lỗi code mà do cái wiimote nó hết pin bạn ạ, pin đểu nó vẫn báo nháy nháy nhưng thật ra đã hết, mà đã hết pin đương nhiên nó ko kết nối được chứ sao, bài kia từ tháng 7 nhưng cái now repairing mình mới dính hôm vừa rồi thôi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN