Mini Ninjas - Một game mới ra chơi khá hay

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình thấy forum này ít có cập nhật game quá nên mở cái thread này. Mình mới mua game này chơi thấy khá hay và vui. Có ai đang chơi game này thì vô thảo luận nhe. Mình đi tối màn 5 rồi. :laugh[1]:

Ashera

Nấm bình thường
Mình thấy forum này ít có cập nhật game quá nên mở cái thread này. Mình mới mua game này chơi thấy khá hay và vui. Có ai đang chơi game này thì vô thảo luận nhe. Mình đi tối màn 5 rồi. :laugh[1]:
forum cập nhật game thường xuyên và cập nhật mini ninjas lâu rồi, game này mình chơi trên wii, nói chung cũng dễ, đã hoàn thành game

lemonadess

Banned
Forum luôn cố gắng cập nhật game trong khoảng thời gian mà nó phát hành. Dĩ nhiên là những game hay được chọn lọc ra. Còn việc bàn luận thì công nhận là có ít thật. Vì hầu hết các mod đã qua tuổi chơi game :) (Nhưng mình vẫn trong tuổi chơi nhé :D)Thậm chí có bạn bị full brick hoàn toàn, nên đã lâu không đụng tới Wii.

Forum đã cập nhật game này chỗ nào vậy ta? sao mình không thấy. Nãy giờ lò mò cũng không thấy. Forum này chuyên cập nhật game mới ở chỗ nào thì mấy bạn chỉ dùm mình nhe. :em21:

Ko biết mình có bị lỗi gì không nhưng điều khiển rất khó,thằng ninja cứ mặc định đi ngược lại khi không điều khiển,rất khó chịu,với cảnh nhảy qua vực gặp thằng bạn béo,chết mấy lần không qua được,ko cách gì chạy trên vách đá đc.Có ai bị thế ko?

Ashera

Nấm bình thường
không ai bị thế cả vì không có chuyện mặc định đi ngược lại khi không điều khiển, bạn nên kiểm tra lại nunchuck, về phần đi trên vách, bạn đi sát mép tưởng sau đó giữ A, nhân vật sẽ tự đi trên vách, có thể tập luyện trước ở những chỗ khác để tránh mất máu.

không ai bị thế cả vì không có chuyện mặc định đi ngược lại khi không điều khiển, bạn nên kiểm tra lại nunchuck, về phần đi trên vách, bạn đi sát mép tưởng sau đó giữ A, nhân vật sẽ tự đi trên vách, có thể tập luyện trước ở những chỗ khác để tránh mất máu.
cứ giữ chặt A là nó đi lên hả bạn mình nhảy què cả cẳng nó vẫn hôk lên đ.c :myemo0136:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN