Một vài điều về thẻ E7 mới ra

Cửa hàng game Nintendo nShop

PSP sáng mức 2 chỉ nghe nhạc + tắt màn hình + tai nghe , nghe đc tới 10 mấy tiếng lận
thế thì iPod Touch của tớ để được gần 30h cơ, 10h của PSP đã là gì :))

Haizzz... DS của mình thì chơi 2 ngày, mỗi ngày 3 4h thì hết. Máy Ique, SC lite( hàng hiếm):D

fRenzy

Nấm nhỏ
thế thì iPod Touch của tớ để được gần 30h cơ, 10h của PSP đã là gì :))

Haizzz... DS của mình thì chơi 2 ngày, mỗi ngày 3 4h thì hết. Máy Ique, SC lite( hàng hiếm):D

SC lite màu đen English nè, hiếm hơn nè :em06:
Máy tui R4DS+SC lite, chơi liên tục một trò tầm 5h (Max vol+Mức sáng 2) là bụp.. tối thui :em22:

Firmware cho E7!

do thẻ E7 có vẻ không phổ biến lắm nên việc tìm firmware có vẻ rất khó khăn Các bạn có thể về đây dowload firmware cho E7, phiên bản mới nhất là 2.01
http://dse7.net/

Ultimate

Nấm nhỏ
Trời ơi stop ngay bác ơi bác làm vậy pin mau chai lắm đó :eek:
Em cũng có một thời vừa chơi vừa sạc như bác nên cái pin GBA giờ chơi được 1h đèn đỏ:em25:,giờ mới mua cái DS rút kinh nghiệm đèn đỏ mới sạc,vậy đỡ chai pin hơn
Nhớ nha dù thèm thế nào cũng đừng vừa chơi vừa sạc hoặc đèn xanh đã sạc nha

lightning

Nấm nhỏ
Trời ơi stop ngay bác ơi bác làm vậy pin mau chai lắm đó :eek:
Em cũng có một thời vừa chơi vừa sạc như bác nên cái pin GBA giờ chơi được 1h đèn đỏ:em25:,giờ mới mua cái DS rút kinh nghiệm đèn đỏ mới sạc,vậy đỡ chai pin hơn
Nhớ nha dù thèm thế nào cũng đừng vừa chơi vừa sạc hoặc đèn xanh đã sạc nha
Mình đồng ý với bạn là pin sạc lúc vẫn còn nhiều là không nên nhưng pin NDS\GBA vừa sạc vừa chơi thì cũng không có hại lắm đâu bạn . Trước giờ mình vẫn thường hay làm vậy đã vài năm rồi mà pin chơi vẫn còn rất tốt .

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ừm ừm... cái DS fat già khú đế, tuổi đời tròm trèm 5 năm, vừa chơi vừa sạc, đèn xanh vẫn sạc,nếu để độ sáng cao nhất :-", volume cao nhất, chơi liên tục thì được 4h, tắt liên tục thì còn hoài.:mellow[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN