DS Pokemon Black/White Friend Code

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ger Japa

Nấm nhỏ
Tình hình là Pokemon Global Link đã đc đưa vào hoạt động, và để thấy được nhiều cái hay của PGL thì phải có nhiều. Nên mọi người add hết FC của nhau vào nhé, dù ko làm gì thì cũng cứ add rồi sync game 1 phát cho nó có nhiều friend :x

Của mình là White: 3224 4847 0552

Tình hình là Pokemon Global Link đã đc đưa vào hoạt động, và để thấy được nhiều cái hay của PGL thì phải có nhiều. Nên mọi người add hết FC của nhau vào nhé, dù ko làm gì thì cũng cứ add rồi sync game 1 phát cho nó có nhiều friend :x

Của mình là White: 3224 4847 0552
bạn có thể chỉ cho mình biết những cái hay của PGL khi có nhiều friend ko? :D

npduy8888

Nấm bình thường
Ủa cho mình hỏi này cái, người khác add FC mình thì mình có cần vào pal pad để chấp nhận kg. Và ngược lại mình vào pal pad add FC của họ xong là ok rồi phải không? Mới lần mò vụ này nên chưa biết nhiều

Pokémon Black FC: 3568 1492 3999
^^"

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

bạn có thể chỉ cho mình biết những cái hay của PGL khi có nhiều friend ko? :D
Ờ, mình cũng hok thấy có gì khác cả. :|
Ở trỏng nó chia ra 2 loại friend: 1 là qua trao đổi FC, 2 là accept cái friend request trong game online.
Có nhìu friend thì chắc là dễ trade đồ này nọ chứ gì? :-?
Mà mình thấy đa số là để profile public, đi lung tung 1 hồi là tha hồ add. ^^"

phuc47

Nấm nhỏ
Cách để lấy được Fc ?

Mình mới biết chơi , nghe mọi người nói lấy được Fc gì đó. Mình xem hướng dẫn rồi nhưng vẫn không lấy được FC. Ai lấy được rồi có thể HD kĩ cho mình nhé. Mình chơi game này bằng R4 trên Ds Lite, khi vào connection nintendo WFC tự dưng wifi không còn nữa trong khi ra ngoài thì có đầy. Chính vì bị vậy nên vẫn chưa có Fc. Nếu được thì bạn nào đó tạo sẵng Fc rồi cho mình file save game đi.

Còn ai chơi pokemon white nữa không ?
FC tui nè 3611 8305 1541
YM: minhhoang.1105
Ai chơi chung PM nha, tháng 10 chơi pokemon black 2 luôn :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN