Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

1...đống kho Rom

Trước tình hình ảm đảm của các trang down rom hiện nay xin giới thiệu vơi mọi người 1... đống kho rom mới :myemo0130: :
ds-downloads.com ~> ko reg, ko popup, ko virus, tốc độ tốt nhất hiện nay.
www.simplynds.com ~> ko reg, ko popup, ko virus, update rất nhanh, nhiều link
www.romsite.net ~> ~> ko reg, ko popup, ko virus giới han 80mb 1 ngày nhưng các bạn down xong cứ việc tắt modem bật lại rồi down tiếp :em34:
ds.rom-news.org ~> ko reg, ko popup, ko virus, có đủ hết rom ds,gba,psp...:myemo0119:
Ngoài ra nếu thế chứa đủ phê thì xin giới thiệu thiên đường nds:
www.romrank.com :em33:

Xin mọi người cho ý kiến

Đang phục kích để down FF12 đầu tiên :em30: :em44:

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
*ds-downloads.com ko nhiều game mới nhg mỗi game đều có 3 -> 4 bản tương đương với ngôn ngữ . Hãy nhìn ảnh mịnh họa mà đừng nhìn tên game kẻo lác mắt ( toàn tiếng Đức Pháp cả Nhật ... ) =))
*http://www.romsite.net/ cập nhật hơi chậm , download tốt
*ds.rom-news.org công nhận đơn giản dễ hiểu nhg ko có ảnh minh họa , ko thông báo game mới , link filefactory và RS đều là 2 kho rất khó download

- Tốt nhất là dùng Romrank hoặc www.romsite.net

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Rồi rồi, cám ơn các bác đã đóng góp nguồn link down ROM trong cái thời buổi các trang hò nhau sập tiệm như bây giờ :(. Cho phép tớ được cập nhập những địa chỉ trên vào bài post đầu của topic "Request ROM" cũng trong box này nhé. Từ nay nếu thấy anh em đóng góp link mới tớ sẽ tự động cập nhập :)

Hok hỉu sao lúc bấm vô Down load ko thấy chữ Down load here mà chỉ thấy mấy cái link tên :
Where did the download go? Please visit our forum for more information.

Download Problems? Read this then
Your Ad HereNow that you've got your download then why not vote for us at the sites below?

Top 26
Top 100 Gaming
Thank you and enjoy your future downloads.

là sao????

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Hok hỉu sao lúc bấm vô Down load ko thấy chữ Down load here mà chỉ thấy mấy cái link tên :
Where did the download go? Please visit our forum for more information.

Download Problems? Read this then
Your Ad HereNow that you've got your download then why not vote for us at the sites below?

Top 26
Top 100 Gaming
Thank you and enjoy your future downloads.

là sao????
Bạn nên hãy đọc kĩ các bài trên khi hỏi , Romulation ko còn link direct nữa ai muốn game thì phải vào diễn đàn để kiếm :myemo0117:

fly_us

Nấm bình thường
sao em hok Down dc ở rapidshare , ai bít chỉ em đi, em còn non dại +_+
1. Mua premium acc, down khỏi suy nghĩ :D

2. Chọn down free, nếu hên thì nó hiện thông báo chờ khoảng 1 phút, xong nhập 4 ký tự giống trong hình kèm theo rồi download. Có điều internet ở VN xài chung 1 số IP nên thường đã có những người xài IP đó download rồi nên nó báo là quá giới hạn. Trong trường hợp đó thì restart thử modem và thử lại, hên xui :D

Rapidshare Megaupload Filefactory mình down bằnng mấy trang các bạn post lên đó .hướng dẫn mình cách down với
:em10: ko hiểu bạn nói 1 tí gì luôn
Mega thì phải down cái Mega toolbar về mới down đc, nếu thix thì reg 1 acc free, down nhanh hơn 1 chút
Rapid thì phải chờ khá lâu, khoảng 1p mới đc down
còn File Factory thì dễ down nhất
PS: Leech link Mega mà down, nhanh hơn nhiều

fly_us

Nấm bình thường
Mua thì tốn Bao nhiu 1 năm?
48 tiếng: 4.50 EUR
1 tháng: 6.99 EUR
3 tháng: 16.99 EUR
6 tháng: 29.99 EUR
1 năm: 54.99 EUR

Ai mà có internet tốt tốt tí thì thấy đầu tư cho 1 acc premium của rapidshare là hợp lý. Download film với đủ thứ soft hằm bà lằng chừng 1-2 tháng là hơn tiền mua DVD film coi rồi :))..

1 ngày trung bình tui down khoảng 3-5GB từ rapid, Mega thì ít hơn tí :">... Police nó mà vô nhà kiểm tra 1 phát thì.. :em06:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN