Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

vodoi_em

Nấm nhỏ
:em10: ko hiểu bạn nói 1 tí gì luôn
Mega thì phải down cái Mega toolbar về mới down đc, nếu thix thì reg 1 acc free, down nhanh hơn 1 chút
Rapid thì phải chờ khá lâu, khoảng 1p mới đc down
còn File Factory thì dễ down nhất
PS: Leech link Mega mà down, nhanh hơn nhiều
Leech thế nào bây giờ:bounce[1]:

Leech thế nào bây giờ:bounce[1]:
1. Google, search Leech Mega-tìm hết xài đến tết:))
2.sieuthivip.vn, đang hỏng:((
3.nbe-broadcast.com, cũng đang hỏng nốt
4.fc3vn.eu tìm phần leech Mega với lại Rapid, trang này đc, chỉ mỗi 1 cái là down theo giờ, vào thì biết
5.Reg acc free trên Mega rồi down như bt, t độ cải thiện đc chút ít
Ẹnoy:D

Trước tình hình ảm đảm của các trang down rom hiện nay xin giới thiệu vơi mọi người 1... đống kho rom mới :myemo0130: :
ds-downloads.com ~> ko reg, ko popup, ko virus, tốc độ tốt nhất hiện nay.
www.simplynds.com ~> ko reg, ko popup, ko virus, update rất nhanh, nhiều link
www.romsite.net ~> ~> ko reg, ko popup, ko virus giới han 80mb 1 ngày nhưng các bạn down xong cứ việc tắt modem bật lại rồi down tiếp :em34:
ds.rom-news.org ~> ko reg, ko popup, ko virus, có đủ hết rom ds,gba,psp...:myemo0119:
Ngoài ra nếu thế chứa đủ phê thì xin giới thiệu thiên đường nds:
www.romrank.com :em33:

Xin mọi người cho ý kiến

Đang phục kích để down FF12 đầu tiên :em30: :em44:
Cam on ban.

các link trên rất hay. mình đã DL được 2 game rồi, hiện nay đang kiếm smackdown 2008.

:em10: ko hiểu bạn nói 1 tí gì luôn
Mega thì phải down cái Mega toolbar về mới down đc, nếu thix thì reg 1 acc free, down nhanh hơn 1 chút
Rapid thì phải chờ khá lâu, khoảng 1p mới đc down
còn File Factory thì dễ down nhất
PS: Leech link Mega mà down, nhanh hơn nhiều
mình đã có mega toolbar nhưng vô down thì nó cứ loading download rồi cannot findserver
còn cái file factory thì thấy chữ Your download link is below.
còn cái rapid thì nếu kêu chờ 30p
mình cầnn game mario party và runaway

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
cám ơn AsheyTisade bạn chỉ rất chi tiết .Mình đang down .cám ơn rất nhìu
Ko có gì , trách nhiệm của Romman mà . Bạn ko download đc game gì thì cứ post bài vào đây nhé . Nè, Yahoo mình thường để invi ( 80% ) nên bạn vào 4rum mà thấy Ashley Tisdale online thì vô yahoo hỏi nha :em05:

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
mình dùng SC SD nhưng khi convert 1 số game GBA như pkmn FireRed hay Yggdra Union thì nó báo "save failed" là sao?(mặc dù trên PC nó vẫn save bt)

Cần tìm rom học Tiếng Anh

Tình hình là sắp thi Đh rồi, muốn ôn luyện thêm tí, nhưng mà thấy có game soft học tiếng Anh bằng tiếng khác, nên không học được. Có ai biết game nào học tiếng anh nhưng nói bằng tiếng Anh chứ không phải Pháp gì gì đó thì bảo em nhé, em cám ơn :D

trthths

NDS Member
oh!thi vào đại học gì thế đại ca.
Oh định tranh danh king of spam của Nobody à? Bước qua xác tui trước đi, đi tới đâu cũng thấy ông Spam :))
@ Red: cái soft học Eng này hỗ trợ tiếng Pháp v.v.v, ko có tiếng Việt hướng dẫn học đâu. Em nghĩ bác nên ra tiệm mua đĩa có tiếng Việt cài về học thôi.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Thế có ôm đc cái máy tính cả ngày mà học ko , DS học mọi lúc mọi nơi . Cái này là bản EUROPE mà , ko có tiếng Anh nhưng có tiếng MỸ hỉu hok :D . lại còn đòi có tiếng VỊt hả :)) , chờ khi nào VN hết hàng lậu nha ! .
@ hieu : xuất hiện thêm 1 mem " tích cực " :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN