Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thiên Yết

Nấm bình thường
cái này nhà bác nào rộng mới sưu tập được chứ nhà chật thì bó tay trước nhà em có cả một lố toàn để cái này chồng lên cái kia ,xong chật nhà quá toàn đem thanh lý rẻ:( , máy game cổ thì có đủ loại luôn , như nes .super nintendo , ufo gamma ,sega , gamecube.... mỗi loại em phải có đến 5-6 con:">
Mình thì sưu tầm game là chính và chuyên về handle, kiếm cái hộp bự bự bỏ vô là ổn :)

mariobeo

Thành viên lâu năm
Mình để chật hết cả phòng rồi, đang không biết tính thế nào đây =]

cái này nhà bác nào rộng mới sưu tập được chứ nhà chật thì bó tay trước nhà em có cả một lố toàn để cái này chồng lên cái kia ,xong chật nhà quá toàn đem thanh lý rẻ:( , máy game cổ thì có đủ loại luôn , như nes .super nintendo , ufo gamma ,sega , gamecube.... mỗi loại em phải có đến 5-6 con:">
Giờ còn con nào không anh ơi :(

Michael_Long

Nấm bình thường
Giờ nhiều người nghỉ sưu tập quá,topic này lâu lắm mới có người post,giờ đa số đang chạy đua công nghệ 2DS,3DS,PSVITA rồi!

tienx88

Nấm nhỏ
famicom nhat hoi hon 2 nam truoc anh phai co hon chuc cai y chu, xong toan thanh ly co 50k/cai thoi chu aj , ca ufo va gamma nua toan co 80k/cai ah

haigau

Nấm bình thường
ko còn @Mario hoạt động nên topic kém zui, vắng tanh như chùa pà tanh :(
có hàng thì post topic đả vắng rồi lâu lâu thấy có new post vào toàn thấy cha này nói nhảm là nhiều còn nản hơn :))

edit : củng nói thêm mình củng nể mario vì có quá nhiều games hay mà mình ko thể nào tìm dc :D , ỡ đây là người sưu tầm đam mê người ta vào post những games , máy games mà người ta thích vào dù ít dù nhiều củng là đam mê chứ ko phải như chú tối ngày vào nói ba sàm ba láp đọc ngứa cả đít . ý kiến của tôi chỉ có vậy thôi mong là lần sao chú có vào thì củng post những gì chú đam mê vào bình thường như người ta ok

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN