Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

beurney

Nấm bình thường
có hàng thì post topic đả vắng rồi lâu lâu thấy có new post vào toàn thấy cha này nói nhảm là nhiều còn nản hơn :))

edit : củng nói thêm mình củng nể mario vì có quá nhiều games hay mà mình ko thể nào tìm dc :D , ỡ đây là người sưu tầm đam mê người ta vào post những games , máy games mà người ta thích vào dù ít dù nhiều củng là đam mê chứ ko phải như chú tối ngày vào nói ba sàm ba láp đọc ngứa cả đít . ý kiến của tôi chỉ có vậy thôi mong là lần sao chú có vào thì củng post những gì chú đam mê vào bình thường như người ta ok
chuẩn ko cần chỉnh :))

conheodat481

Nấm nhỏ
Xin chân thành cảm ơn các bạn, anh chị đã ủng hộ mình trong thời gian qua, thật tình mà nói mình rất thích sưu tầm như các bạn nhất là game. Mình đọc qua từ trang 1 đến trang này rồi mình thấy kỷ niệm quay về tràn trề, nhìn lại thấy những máy game, băng game đĩa game mình bán ra được anh chị, các bạn trân trọng nó, gìn giữ nó, quý nó mình rất vui. Mình cũng muốn giữ lại sưu tập nhưng vì cơm áo gạo tiền, vì những đứa con thơ nên mình phải bán đi, nhưng phải tìm đúng người để trao nó. Mua hàng sưu tầm cũng phải có duyên đấy các bạn ah.

conheodat481

Nấm nhỏ
cảm ơn @haigau rất nhiều vì lời khen ngợi ^_^ chỉ là mình có một chút may mắn thôi bạn à

xin chào tất cả các bạn :D lâu rùi mới mò zô đây ^^ hjhj
Mario lúc này cũng ít hoạt động thiệt, lúc này kén cá chọn canh quá, bữa nào anh dọn dẹp gọn gàng rồi qua anh chơi, anh mới tìm được cuốn băng Zelda 2 của máy nes màu vàng còn rất mới, nhìn đã lắm

haigau

Nấm bình thường
@tienx88 đừng thanh lý , để vài năm nửa bán ra có giá hơn nhiều :)))))) . Nói chung nhìn mấy e đóng bụi vứt só củng sót mà ít ra có cái kệ để chơi củng ok rồi

Michael_Long

Nấm bình thường
Mario lúc này cũng ít hoạt động thiệt, lúc này kén cá chọn canh quá, bữa nào anh dọn dẹp gọn gàng rồi qua anh chơi, anh mới tìm được cuốn băng Zelda 2 của máy nes màu vàng còn rất mới, nhìn đã lắm
Năm 1983-2014(đã qua 31 năm nên vỏ xấu)quan trọng là đam mê sưu tập thôi anh,em cũng đâu nỡ bán mà phải chạy đua công nghệ,mua được cái 3dsxl thì mới sưu tập lại.Rãnh thì qua nhà em ủng hộ tiếp còn cái ví Classic Nes anh chưa có đấy!

Michael_Long

Nấm bình thường
Xin chân thành cảm ơn các bạn, anh chị đã ủng hộ mình trong thời gian qua, thật tình mà nói mình rất thích sưu tầm như các bạn nhất là game. Mình đọc qua từ trang 1 đến trang này rồi mình thấy kỷ niệm quay về tràn trề, nhìn lại thấy những máy game, băng game đĩa game mình bán ra được anh chị, các bạn trân trọng nó, gìn giữ nó, quý nó mình rất vui. Mình cũng muốn giữ lại sưu tập nhưng vì cơm áo gạo tiền, vì những đứa con thơ nên mình phải bán đi, nhưng phải tìm đúng người để trao nó. Mua hàng sưu tầm cũng phải có duyên đấy các bạn ah.
Rãnh anh chụp hình đang lên cho mọi người chiêm ngưỡng nào!Tuổi thơ của em chỉ có Megaman và contra,Mario thôi!

haigau

Nấm bình thường
gameboy em cung đủ bộ hôm nào em lại dọn kho sẽ show cho các bác xem sau băng gameboy thì trong kho chắc em cũng còn kha khá nhưng thôi để sau , còn đây là khoảng vài chục con tay các loại

ý tui là để troll mariobeo cho vui thôi ai dè nhìn đống tay này củng thèm dể sợ vote thanh lý :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN