Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl
Featured content
0
Reaction score
5,052

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• Anh Dp ơi, anh thử check file torrent undub trong topic The Last Story đc không? mà có 1 thành viên đã chia sẻ ấy. Em đang thử tải torrent đấy về, thấy nhiều đứa comment vào torrent đó là nó có thể là fake, nên đang lo. Còn bản anh up là full 8.6GB hay là bản chỉ có voice jap như bản torrent em đang tải về?
    Mua $ cho 3DS thì có 2 cách một là nạp $ vào tài khoản bằng thẻ visa hoặc master. Hai là nạp vào bằng cách khác. Mà cách còn lại là nạp như thế nào hả bạn :-/
    i wish you a happy with your lover , câu này e thấy hợp hơn nè, anh có thể chuyển ngữ JP cho em được ko, dùng google thì ko ra 1 thứ gì hết :D
    Anh DP ơi, chuyện là thế này. Em nhờ mẹ em hôm sang TP HCM thì qua NVN shop để hỏi cái bản rip của anh. Em đã nhắn tin rõ ràng là Xenoblade Wii, DVD5 rip, Japanese Voice, English Sub, cùng với địa chỉ rõ ràng của cửa hàng lấy từ trang web và gửi cho mẹ. Tuy nhiên, mẹ em bận phải sang Singapore, chỉ ở TP HCM một lúc trong khi chờ transit, nên nhờ đồng nghiệp bên đó, đưa hẳn thông tin trong tin nhắn của em. Sau đó thì khi đồng nghiệp của mẹ em lên Hà Nội thì thấy chú ấy nói là: Người ở cửa hàng bảo game đó chỉ cài vào ổ cứng, chứ ko có đĩa. Thực ra là lâu rồi, nhưng mãi ko thấy anh on Y! nên chưa hỏi anh. Em nghĩ là cửa hàng vẫn burn cái iso vừa đĩa DVD5 chứ? Anh đã nói với bên cửa hàng là em đặt burn bản rip đó chưa?
    Anh DP ơi, anh có biết cái từ tiếng nhật của câu "chúc bạn hạnh phúc bên người bạn thích" là gì ko anh, em lên google dịch rồi mà ko được :-?....
    -Còn câu yokatta, câu đó nghĩa là may (hên) hả anh :-?
    À anh DP ơi em là n-writer thì khi mua hàng ở shop có được hưởng hoa hồng ko nhỉ :-" ?
    Em đã nhờ mẹ em đến cửa hàng vào ngày mai để mua bản DVD5 rip của Xenoblade do chính anh rip rồi đấy:D
    Anh Dark_Pearl Cho em hỏi cái !
    Sao mãi chả thấy co rom Fossil Fighter :Champion nhỉ anh
    Nếu Có thì anh cho em xin cái link đi chờ đợi mệt wa ! Cảm ơn anh
    :myemo0109:
    anh có rành về find cheats ko, cái bản prof. layton unworld futute có cái cheat "solve puzzle instantly" ( giải puzzle tức thời ) anh có thể tìm cho em cái cheat codes của layton 1 2 ko anh, em tìm hoài mà ko thấy
    vậy ngoài cái layton này ra có cái phim nào mà giải đố như phim này ko nhỉ, coi cái phim này em thấy layton ít giải đố, thiên về hành động hơn :-?
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN