Đua xe Sonic & SEGA All-Stars Racing

Cửa hàng game Nintendo nShop

Zephyr

Nấm bình thường
Sonic & SEGA All-Stars Racing

Thông tin game
Tên game: Sonic & SEGA All-Stars Racing
Phát hành: Sumo Digital
Thể loại: Driving > Racing > Kart
Phát hành:25/2/2010
Ngôn ngữ: English

Nội dung
Là một game đua xe về Sonic và đồng bọn >:) . Các đường đua trong game như hành lũy ,lâu đài thời Trung cổ, khu rừng nhiệt đới , thành phố nhộn nhịp... đều lấy từ trong hệ thống của Sonic và SEGA . Các nhân vật được ưa thích như Dr. Eggman, Tails, AiAi, Amigo ... đều tham gia với chiếc xe riêng của họ :D .Các đường tắt bí mật , khúc quành và nhanh chóng xử lý các tình huống một cách chiến thuật là cách tốt nhất để bạn có thể đứng lên bục cao nhất .
(Xem chừng cũng có vẻ ngang ngửa với MK đó >:))

Download

pass : nintendovn.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

keubibo

Nấm nhỏ
Game hay, đối trọng với Mario Karz đây :myemo0113: downloading...

p/s hình như chưa có patch nên chưa chơi đc, chạy vô đen xì

Zephyr

Nấm bình thường
Sr mọi người trưa nay vội ăn cơm nên chưa kịp tìm patch , chiều về sẽ mình sẽ tìm sau , h đang ở trường

thấy hội gba team bảo acekard 2i có patch rồi. Ai có acekard 2i lên dow thử file này coi "filetrip.net/f913-ARM7-Fix-1-0.html"

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
thấy hội gba team bảo acekard 2i có patch rồi. Ai có acekard 2i lên dow thử file này coi "filetrip.net/f913-ARM7-Fix-1-0.html"
Mình xin hướng dẫn cách patch của bạn luôn, dùng cho Acekard2i. FC khác cũng nên test thử xem hoạt động ko? ^^

Trong bản arm fix này mình đã tích hợp sẵn rom game SimCity(J)(trong thư mục donor) dùng để patch. Cách này cũng hoạt động với game Estpolis (J)

1. Bạn download Arm fix - Here
2. Bạn để rom game Sonic & SEGA All-Stars Racing vào thư mục patient
3. Bạn chạy File fix.bat, Nhấn phím Y để bắt đầu.
4. Chờ 1 lát bạn sẽ có file là fixed.nds, bạn chép file này vào thẻ và play ( có thế thay đổi tên cho phù hợp )

Warning: Bạn nên giữ phím A hoặc X khi load game nhé ^^

keubibo

Nấm nhỏ

Mình xin hướng dẫn cách patch của bạn luôn, dùng cho Acekard2i. FC khác cũng nên test thử xem hoạt động ko? ^^

Trong bản arm fix này mình đã tích hợp sẵn rom game SimCity(J)(trong thư mục donor) dùng để patch. Cách này cũng hoạt động với game Estpolis (J)

4. Chờ 1 lát bạn sẽ có file là fixed.nds, bạn chép file này vào thẻ và play ( có thế thay đổi tên cho phù hợp )

:bounce[1]: R4 miềng làm theo hem có được, đành đợi patch tiếp :bounce[1]:

đọc qua rồi nhờ google dịch nhưng ko hiểu lắm nên ko dám post :D. mà cái này chỉ hoạt động trên acekard 2i, M3 real, G6... thôi. R4 như mình móm lọm, hix.

Zephyr

Nấm bình thường
Tinh hình là bên GBAtemp cũng chưa ra patch , còn cách chơi trên Acekard2i cũng thằng được thằng ko :| còn các FC khác chưa có động tĩnh gì , tóm lại phải chờ thôi !

How to get it work on ak2i with AKAIO

1. Download sim city.nds(jap)
2. download ds lazy
3. unpack sim city and sonic racing.
4. replace the arm7.bin from sonic with that from sim city
5. repack the rom
6. start akaio
7. press X while loading the rom

This Really works!
nhớ giữ X lúc Loading roms

tớ ko dùng AK 2i nên ko test được , ai có thử xem !

NintendoDS

Nấm nhỏ
R4 , anh có làm gì em mà em cứ bắt anh đợi trong vô vọng vậy , cho anh 1 lời đi R4 , anh iu em thật lòng mà huhuuhuhu

honquoc

Thành viên lâu năm
Công nhận game hay làm nhớ tới hồi đó chơi trò đua xe caó trên gba vui phết ....
Trò này mình thấy hay hơn Mario kart (dĩ nhiên là đối với mih2 thôi nha )....có cà wifi nua74 đúng tuyệt ,tốc độ nhanh đặc biết item đa dạng có cả biến hiònh tăng tốc hay thất ......ko bít có nhân vật trong Jet set radio không rất ghiền trò này trên Gba hay cực lun.... Game đan1g chơi có thể noí công = thì thay thế ch mariokart trên mặt trận wifi cũng ko ngoa .

lanbe2007

Thành viên lâu năm

Đã thử với Super card DSONE sdhc mà không ăn thua,ai có kế gì không?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN