Đua xe Sonic & SEGA All-Stars Racing

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
hướng dẫn mình cách dùng YSmenu cho R4 để chơi game này đi
cứ tìm cái YSmenu nào bản mới nhất, dowload về, copy YSmenu.nds với folder TTmenu là xong, dowload game cleanrom về bật ysmenu lên rồi chiến, đua rất đã

YSmenu mới nhất (R4 Clone)

DOWNLOAD HERE

Hướng dẫn:
Copy tất cả file trong folder vừa giải nến vào thư mục ngoài của thẻ nhớ.
Lưu ý: file _DS_MSHL.NDS dành cho những bạn nào muốn vào YSmenu như cách chạy Moonshell (Cái ô thứ 2 ngay ngoài mainmenu trong R4 ý)
Còn những ai ko muốn thì ko copy và dùng file YSmenu.nds để vào FW.
làm theo như thế này là oke \m/

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ủa vậy à, sao em lên mạng cứ tìm 1 cái ysmenu nào đó, dowload thêm 3 file extinfo, infolib, savlib bỏ vào TTmenu là xài được :D

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
bạn này nói vớ vẩn, hiện giờ R4 chỉ có R4SDHC với R4igold và R4ds, các R4clones khác sao xài được, như R4III đó :emot-sissies:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mình thấy game cũng đâu đến nỗi nào mà bạn thấy nản, nếu không thích thì bạn cứ luyện MK tiếp đi cho bớt thời gian nản

rokzeng

Nấm nhỏ
Mình không thấy topic thảo luận nên vào đây hỏi. làm thế nào để tắng tốc lúc mới vào đếm số ngước thế?

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

Cho mình hỏi làm thế nào để tăng tốc khi mới vô cuộc đua thế?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Không thấy topic thảo luận thì bạn tự lập ra luôn chứ đừng hỏi bên này, không cần đợi người khác lập làm gì. Trả lời luôn là canh ngay khi số 2 vừa biến mất thì nhấn giữ nút A, giống như Mario Kart vậy đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN