Thảo luận Call of Duty: Black Ops

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình lập 2pic này chỉ hỏi về gameplay của Cod Black Ops thuj, các Mod đừng del nhé.
Có ai biết trèo lên kái thang tr0g phần training của game này ko. Mìh thử từ chjều đến gjờ ko đc, khj đến gần thang, trên t0uch screen ko hjện kí hjệu gì để trèo lên kả mà dòg chữ hướg dẫn nó cứ bắt chạm vào ic0n trên t0uch screen. Hjc2

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

Hjc, sau 1 hồi mày mò, hìh như game có AP, ko trèo đc thag tr0g training, khj chơi thỳ bt nhưg lúc chết ko đc rel0ad ở checkpoint mà về đầu màn chơi nhưg đạn súg thỳ vẫn để nguyên như lúc chết (vd lúc chết còn 8v thj khj chơi lạj cũg chỉ đc 8v). B nào có ak2i bật bypass lên là chơj ng0n.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Đấy là AP của game đó, Ak2i có bật Bypass Antipiracy lên cũng vậy thôi à, không leo thang được với bị mất chế độ bắn zombie

Ơ, mìh bật bypass lên leo thag 0k mà, đến đ0ạn tập bắn rùi, save đc, chưa bật bypass khj gjết địch ko nhặt đc súg, bật lên nhặt bt, làm mìh tưởng pb này ko cho nhặt súg. Nghe b nój, ktra nhìn thấy mục bắn z0mbje rùj.

Anti privacy đó bạn. Tức là chơi game thì bị lỗi tùm lum, không chơi được. Phải chờ patch hoặc nâng wood (firmware của R4), hoặc ngó coi flashcard nào thích hợp được thì mới chơi được thôi.

có cả chế độ bắn zom cơ à,có phải mục multi ko đấy =.="
mới chơi qua một đoạn ,hình nhìn hình như xấu hơn bản mobilized (hình như viết sai chính tả.... ) , súng có vẻ cùi (cũng phải thôi ) với cả ném lựu hơi khó trúng,mãi mới qua đc màn training chỉ vì đoạn dạy ném lựu (xem gameplay của game này trên PC,X360 với PS3 thấy mà.....thôi ko nói )
nói chung game cũng hay , nhưng có pác nào chỉ tui cách bắn không :|,nhiều lúc bắn nhau mà chả thấy địch đâu còn máu tụt như điên

híc
vừa test qua mode zombie
vừa vào có điệu cười ghê rợn thấy khiếp quá,mà chẳng có đồng đội gì cả,sợ quá out lun =,="
mà ăn mấy cái sao trên bản đồ để làm gì vậy,thỉnh thoảng tui thấy có 1 cái:|

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Bản này không hay bằng bản trước, chơi nhàm chán, giao diện cũng khó dùng hơn làm bắn nhau khó khăn quá. nhớ bản trước chơi rất thoải mái, thay lắp đạn, vũ khí nhanh, chơi vèo vèo. bản này có thể do không quen nhưng cái kiểu thay súng khó chịu quá, phải kéo cái cursor vào mất thời gian. Ngoài ra hình ảnh có kém hơn làm mình chơi cứ phải căng mắt ra chứ không thoải mái được như bản trước, mới down game về chơi có mấy phút mà đã hoa tay mỏi mẳt rồi. Nói chung là thất vọng quá :bye2[1]:

nintendo ds

Nấm bình thường
Bản này không hay bằng bản trước, chơi nhàm chán, giao diện cũng khó dùng hơn làm bắn nhau khó khăn quá. nhớ bản trước chơi rất thoải mái, thay lắp đạn, vũ khí nhanh, chơi vèo vèo. bản này có thể do không quen nhưng cái kiểu thay súng khó chịu quá, phải kéo cái cursor vào mất thời gian. Ngoài ra hình ảnh có kém hơn làm mình chơi cứ phải căng mắt ra chứ không thoải mái được như bản trước, mới down game về chơi có mấy phút mà đã hoa tay mỏi mẳt rồi. Nói chung là thất vọng quá :bye2[1]:
Nói chung là khó hơn bản trước nhiều, vừa đến bàn vượt ngục đã chịu rồi:em35:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
mấy bác chơi chưa xog nhỉ, mình thấy bản này lại hay hơn bản tr'c, mình đã xog game cách đây mấy ngày gòy, mình cày game đúng 2 ngày kể từ khi down, bây giờ đang cày Ben 10.

Mình thấy bản này khó chịu chỉ cái icon zoom thui (đang rề viết thì đụng nó thì zoom lại làm chết mấy lận) còn lại đều hơn cái MF hết. Nhất là cái phần muti có perk và tìm room cực nhanh và cả cái phần chọi dao nữa :bleh[1]: .
nếu có ai chơi wifi thì add mình nha: 4512-6949-9103

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN