Thảo luận Call of Duty: Black Ops

Cửa hàng game Nintendo nShop

bó tay vụ zom mode . sáng đao zìa, đến tối nằm trên zườg bật lên chơi zomb mode, thấy có mỗi cái điệu cười lúc mới vô là "hay" , nuốt ngay nước bọt ;) đến khi thấy zôm thì ... bật cười :( trông chả khác j mấy con búp bê , chuyển độg cứg ngắc :)) quá thất vọng

Zombie mode coop được mà, thích phết. Nhìn zombie ngay con đầu ngắm thẳng đầu nó bắn nát toét:)), sau đó bỏ đi chơi campain=)). Bản DS này hay hơn nhưng điều khiển khó khăn hơn, nhất là nút action. Khi nhặt súng hoặc trèo thang, nhảy qua vật thể cũng phải phát nản. Ít nhất nó không lag như 007.

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Cũng hok rõ lắm, nhưng đoạn trực thăng đuổi xe zeep, mình bắn mãi, chơi mấy lần liền cuối cùng thế nào tự nhiên nó lại rụng> bốc cháy :)) chả rõ có trúng hay hok nữa :))
mình cũng đang tắc ở đoạn này đây
bây giờ chơi quen rồi thì thấy cũng hay, tại bí cái màn trực thăng này nên làm mình ức chế viết cái post đánh giá sai :bleh[1]: nhưng phải công nhận là cơ chế điều khiển khó chịu hơn trước, muốn nhảy qua rào, hay leo thang phải bấm mãi mới được. Rồi thỉnh thoảng di bút mà thành bật tắt ngắm súng :(

Nói thì dễ lắm, nhưng mà bắn thì lại khó đấy. Trò COD: Black Ops trên PC, XBOX 360 và PS3 chơi giống y như thật vậy. Có cả phần campaign trong Việt Nam nữa đấy. Đúng là hồi đó Việt Nam nằm trong biển lửa về chiến tranh. :em43:

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Nói thì dễ lắm, nhưng mà bắn thì lại khó đấy. Trò COD: Black Ops trên PC, XBOX 360 và PS3 chơi giống y như thật vậy. Có cả phần campaign trong Việt Nam nữa đấy. Đúng là hồi đó Việt Nam nằm trong biển lửa về chiến tranh. :em43:
chuẩn đó, tớ đang nghiền COD BO trên XBOX, mỗi tuần ra quán ngồi chiến 1 lần \m/ công nhận chơi rất có không khí, cứ như mình đang ở chiến trường thực sự vậy, phải nói là cực kì ấn tượng
đang chơi đến đoạn VN đây, trận Khe Sanh, có đoạn đi trong hầm Cách mạng ở video giới thiệu của E3 lần trước, phải tự tay bắn VC mà đau lòng quá :sorry[1]:

gameboy89

V.I.P Member
Trước cũng lên nhà thằng bạn chơi, nó mới cài hơi lag chút, lúc đầu bắn còn nương tay 1 tý, nhưng sau bị die nhìu wa' ức chế, nã nhiệt tình :em33:

black ops DS chỉ hơn dc XBOX hay PS3 dc 1 điểm là làm lính VN thật hơn, mang dép lào đội mũ tai bèo đàng hoàng chứ ko mặc áo giáp mang chục trái lựu đạn trên người như lính VN trong ps3><
trong zombie có bác nào bik cách mua súng xong vẫn giữ lại khẩu súng lục ko,chỉ em với????????

:bye2[1]: ai chỉ dùm mình ... đoạn chui vào chiếc mày bay bị bắn rớt đang cháy , đi lòng còng trong mày bay mà không có chỗ qua , hic hic

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN