Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

afdf

Nấm nhỏ
sưu tập thì đúng là khác anh ạ :) Em biết anh á :) Pokemon Shapphire gốc :) Anh nhớ không nhỉ :)

Wario Land 4 hàng not for resale đúng là chất đấy

afdf

Nấm nhỏ
:) em đăng mua xong anh pm em mà :) nc qua đúng 1 tn kiểu như : mua thì gửi tiền vào tk này , gửi xong thì nt địa chỉ để ship :)

Mario

Thành viên lâu năm
Wario Land 4 thì e có bản tiếng Nhật của anh Mario đưa rồi , vì là game đi cảnh nên JAP hay USA nó cũng như nhau
băng GBA ko có phân vùng nên dù là băng hệ j thì nó đều giá trị là băng gốc như nhau. Wario Land là game đi cảnh nên điều đó ko quá quan trọng. Game này a từng mua dc 5 6 cuốn, để có j a thấy sẽ đổi cho e cún tiếng Anh.

e thix Yoshi hả :D này thì Yoshi

Thiên Yết

Nấm bình thường
Cái máy GBA thấy hồi bữa up rồi, h này còn kiếm được hàng new 100%:myemo0111:, thích mấy cái GBA trong trong vậy hơn:myemo0111:.

afdf

Nấm nhỏ
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=37307

Topic này đúng ko? Nhớ rồi, cần kiếm cuốn gì nữa ko? Sms vào sđt anh, có thì a alo cho. Lấy số em, đừng lấy số thằng em em, nó dài dòng lắm =]].
Vâng chính là em :) Hôm đây điện thoại em hết tiền , đưa số anh nhờ thằng em hỏi hộ mà quay đi quay lại thế nào lại bảo không bán nữa :| Giật mình tối về phải tự nhắn tin cho anh ngay :-ss Ae mình có khi nc đúng 1 tin nhắn nhỉ =)) Nhanh gọn phết . Mấy băng trong topic của anh thì em chậm chân cuốn Yoshi mất rồi :(

băng GBA ko có phân vùng nên dù là băng hệ j thì nó đều giá trị là băng gốc như nhau. Wario Land là game đi cảnh nên điều đó ko quá quan trọng. Game này a từng mua dc 5 6 cuốn, để có j a thấy sẽ đổi cho e cún tiếng Anh.
Anh kiếm đc cuốn tiếng anh cho em thì tốt quá :D . Mấy cuốn Yoshi chất thật , đúng loại game đi cảnh em thích giống wario và kirby đó anh :D THiếu yoshi nữa là đủ bộ mà lại chậm chân :( Anh mua hộp đựng băng dùm e chưa :D Hơn chục cái băng mà chỉ có 1 cái có hộp :sorry[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
Hộp thì bữa nào rãnh, anh ghé cửa hàng bên kia lấy về dùm e, mà e tính mua 10 cái hay 20 cái ? Mấy cái hộp nhẹ nên ship ra HN tầm 20k đến 25k

afdf

Nấm nhỏ
Hộp thì bữa nào rãnh, anh ghé cửa hàng bên kia lấy về dùm e, mà e tính mua 10 cái hay 20 cái ? Mấy cái hộp nhẹ nên ship ra HN tầm 20k đến 25k
mua hẳn 20 cái đi anh :D Có món nào trong đấy nữa em mua thì anh ship chung luôn dùm em nhé :)

Mario

Thành viên lâu năm
Máy GBA SP 2 đèn của bạn Thiên Yết tặng cho mình :shake: cảm ơn nhiều bạn bè đã quý mến Mario :myemo0125:

Băng bắn máy bay kinh điển Nemesis và Game and Watch 2

Phụ kiện PSOne, dùng để sử dụng dây AV bông sen thông thường

Fivelions

Nấm nhỏ
Na Tra cứu mẹ :D
Nhìn cái bìa bôi bác không thể tả =)

Trò này hồi nhỏ ghiền lắm, chơi miết thôi. Cứ đi học về là ba ơi ba cắm máy vào tivi cho con chơi...ôi tuổi thơ tôi :((.

Nes với snes cũng thích lắm, mà chật chội nên đành thôi ko sưu tầm, căn phòng ưu tiên số 1 là gọn gàng + sạch sẽ, giờ mà bưng cái TV CRT rồi cả đống dây nhợ lòng thòng vào thì...dẹp.

mariobeo

Thành viên lâu năm
Phòng chật sắp xếp là được hết bác ạ ;))
Phòng mình cũng chật, có 1 cái TV CRT chỉ đủ cắm mỗi con Wii, mấy em console khác để vào hộp giấy cất lên đầu tủ, khi nào cần chơi mới lôi xuống cắm. Nói chung là vất vả :-<

Fivelions

Nấm nhỏ
Phòng chật sắp xếp là được hết bác ạ ;))
Phòng mình cũng chật, có 1 cái TV CRT chỉ đủ cắm mỗi con Wii, mấy em console khác để vào hộp giấy cất lên đầu tủ, khi nào cần chơi mới lôi xuống cắm. Nói chung là vất vả :-<
Phòng thì rộng, mà bày mấy cái đấy vào phải lau chùi dọn dẹp, chưa kể ruồi muỗi nó vào, khổ =.+!. Như mấy cái hanheld gba nds băng game thì cất vô tủ trưng đỡ phiền, ma lười mà :no:. Có dàn pc mà dây nhợ tứ lung tung, loa head bàn phím chuột modem ổn áp như mạng nhện, dọn muốn khùng đây :bye2[1]:

afdf

Nấm nhỏ
em còn chả có console :| Handheld thì toàn cho hộp cất nên cũng đỡ . Console ngại mỗi khoản cắm ra cắm vào . Nếu có chỗ cố định cho em nó thì vô tư mà anh

mariobeo

Thành viên lâu năm
Cũng may mình nhà nghèo không đủ tiền chơi dàn PC nên có mỗi con lap, gọn nhẹ =))

Bây giờ chỉ chuyên tâm vào console, handheld, cả sưu tầm lẫn chơi, game PC cả thế kỉ rồi ko đụng vào, mặc dù biết là game hay rất nhiều.

trungkkk

Nấm nhỏ
Có mỗi cái máy 4 nút bị hỏng@@ ko muốn vất đi (do nhiều kỉ niệm ^^!) lên trưng ở tủ, handheld thì toàn cho vô bao hay hộp dựng rồi cho ngăn tủ, chơi cái gì thì lôi cái đấy ra. PC thì chir đế lây 4rum với face chem gió:bleh[1]:., game trên PC thấy đẹp nhưng chơi chẳng có cảm giác vui như trên handheld hay console

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN