Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
Mình vừa kiếm được Yggdra Union của PSP nữa nên post hình lên chia sẻ với các bạn về game mà mình thích nhất trên GBA được remake lại cho PSP

Yggdra Union trên GBA được đánh giá cao hơn PSP rất nhiều. Bởi phiên bản trên hệ máy Game Boy Advance tận dụng được tối đa khả năng của máy, đồ họa âm thanh thuộc hàng đỉnh nhất của hệ máy này.

Yggdra Union cũng là 1 trong những game có dung lượng cao nhất của GBA, với 32MB. Bên cạnh Kingdom Heart và Pokemon Mystery Dungeon Red Rescue Team là những game cuối vòng đời sự sống của GBA tận dụng tốt nhất những gì khả năng của GBA có thể làm được.
Set này thì quá dữ :| Lâu lắm rồi ko được thấy cái băng GBA nào fullbox :x

afdf

Nấm nhỏ
UMD Yggdra Union này thì không hiếm , trc em vứt lung tung ở nhà thằng bạn còn lụm về để trong tủ kính cho đẹp :)) và bây giờ vẫn trong tủ kính @@ Anh Mario kiếm đc băng gốc gba Yggdra Union fullbox này quá đỉnh rồi :) Fullbox thế này thì chắc là ebay hả anh

tintin2397

Nấm nhỏ
Để cái hộp lại bán rất có giá :myemo0111: (mặc dù là ko còn băng ,ai có băng thì bỏ băng vô là nhìn như băng full box :)) )

Mario

Thành viên lâu năm
hô mình cũng từng sở hữu 1 băng Zelda Oracle of age box. Lúc thằng bạn làm mất băng thì cung vứt hộp đi:bye2[1]:
lúc mình có cái Zelda này Fullbox thì vẫn còn cái Ruby fullbox nữa, hùi nhỏ mình mua Zelda thì 70k, Ruby 160k. Hiện nay nó vẫn còn nằm ở N-Shop

Mario

Thành viên lâu năm
Đây là những món đồ chơi mà bạn bánh Hẹ đã tặng cho mình :shake: hôm nay show hình lên để cảm ơn bánh bèo

DK Land 2 và Dr. Mario

Super Smash Bros bản JP. Vì mình có máy Pikachu Nhật nên bánh Hẹ tặng mình

Tay cầm ko dây của Sega Genesis

Mario

Thành viên lâu năm
Transfer Pak dùng để cắm băng Pokemon Game Boy vào chiến đấu trên Stadium

Rumble Pak của N64 là 1 trong những ý tưởng đầu tiên mang khả năng rung phản hồi lực của những chiếc tay cầm Nintendo ngày nay

Cuối cùng là game 7 viên ngọc rồng mà mình cảm thấy hay nhất của SFC. Thể loại nhập vai theo lượt, chiến đầu bằng thẻ bài. Băng này Bánh Bèo tặng cho mình :shake:

afdf

Nấm nhỏ
sfhdjdxfgjf

cũng không có gì nhiều rảnh up chơi vậy ^^
Đây là 2 em mình mới tậu đc : Mario Luigi Superstar Saga và Metroid Fusion . Để lấy được 2 em này quả là vất vả . Do sự tác trách của nhân viên Tín Thành HCM nó viết địa chỉ nhà mình xấu quá nên nhân viên Tín Thành HN đọc không đc :)) Cuối cùng là ko tìm đc nhà mình và hôm đó đt mình hết pin nên cũng ko gọi đc luôn . Hôm sau gọi điện cho nhân viên giao hàng nó nói mình lên Tín Thành Đặng Tiến Đông để lấy hàng , lên đến nơi lại bảo hàng chưa về đây , đang ở trên Trụ Sở Chính , kêu mình gọi điện lên trụ sở chính nói người ta mang đồ xuống Đặng Tiến Đông :em14::em14::em14::em14::em14:. Quá bực vì sự tắc trách này mình đã lên hẳn trụ sở chính để lấy em nó về :em03::em03: Đi tốn bao nhiêu công sức nản thật.Bị cò quay khá là bực mình nhưng vì sự nghiệp sưu tầm bỏ qua hết khó khăn =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN